* ข้อมูลนี้ถูกบันทึกโดยส่วนราชการและหน่วยงานต่างๆในจังหวัดลำปาง
ทำเนียบหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดลำปาง
กระทรวงมหาดไทย
สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย
1. จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง นายทรงพล สวาสดิ์ธรรม 054-265001 / 265016 มท.28511 / 28411 08-9201-9955 / 054-223822 054-265001 / 265016 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 รองผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง นายศรีโรจน์ นิมมานพัชรินทร์ 054-265002 มท.28512 / 28412 08-9203-3840 / 054-225031 มท.28517 054-265002 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 รองผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง นายสุรพล บุรินทราพันธุ์ 054-265003 / มท.28513 / 28413 08-9203-3842 / 054-224912 มท.28516 054-265003 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2. สำนักงานจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าสำนักงานจังหวัดลำปาง นายคมกริช เจริญพัฒนสมบัติ 054-265069 มท.28529/28420 08-9203-4075 054-265069 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผู้อำนวยการกลุ่มงานศูนย์ดำรงธรรมจังหวัด นางศุกลรัตน์ จันทร์มณี 054-351211 08-9203-4319 - ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 ผู้อำนวยการกลุ่มงานยุทธศาสตร์และข้อมูลเพื่อการพัฒนาจังหวัด นายธำรงค์ วงศ์ทวีสุขเจริญ 054-265070 / 054-265027 มท.28628/28423 08-5484-2620 054-265070 / 054-265027 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 ผู้อำนวยการกลุ่มงานอำนวยการ นางสาวอำพัน ใจอินตา 054-265014 มท.28524/28421 08-4387-8803 054-265014 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
5 ผู้อำนวยการกลุ่มงานบริหารทรัพยากรบุคคล นายกฤษฎา ทองจิบ 054-351080 08-9203-4317 054-351080 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
6 หัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายในจังหวัด นางสาวสมภร แก้วสิงห์ 054-265070 มท.28525 08-5484-2479 054-265070 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมการปกครอง
1. ที่ทำการปกครองจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปลัดจังหวัดลำปาง นายสมเกียรติ ตันตระกูล 054265 006 0899569731 054265 006 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 จ่าจังหวัดลำปาง นายวุฒิพงษ์ แก้วปาเฟือย 054265 011 081 1721870 054265 228 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 ป้องกันจังหวัดลำปาง นายนเรศวร์ฤทธิ์ อุบลศรี 054 265010 081 1721903 054 265010 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 เสมียนตราจังหวัดลำปาง นางพรพิงค์ จันตบุตร 054 265015 0819604971 054 265015 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. ที่ทำการปกครองอำเภอเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอเกาะคา นายมนตรี นาคถาวร 054 282 294 ที่ว่าการอำเภอเกาะคา ตำบลท่าผา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
3. ที่ทำการปกครองอำเภองาว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภองาว นายชัยพฤกติ์ เชียรธานรักษ์ 054-261159 0818674337 054-261159-17 ที่ว่าการอำเภองาว หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลนาแก อำเภองาว จังหวัดลำปาง 52110
4. ที่ทำการปกครองอำเภอแจ้ห่ม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอแจ้ห่ม นายวรายุทธ ค่อมบุญ 054 - 271217 081 - 8674353 054 - 271217 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
2 ปลัดอำเภอหัวหน้าฝ่ายบริหารงานปกครองและหัวหน้าฝ่ายความมั่นคง นายเอกศักดิ์ บุญพา 054 - 271217 080 - 7691189 054 - 271217 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
3 ปลัดอำเภอหัวหน้าฝ่ายงานทะเบียนและบัตร นายรุณชัย คำภิธรรม 054 - 271472 089 - 8545465 054 - 271217 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
4 ปลัดอำเภอหัวหน้าฝ่ายอำนวยความเป็นธรรม นายสมศักดิ์ วัชรธาดาพงศ์ 054 - 271216 095 - 4507658 054 - 271216 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
5 ปลัดอำเภอ รับผิดชอบงานสำนักงาน นางอังครินทร์ กิ่งแก้ว 054 - 271216 089 - 7019027 054 - 271216 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
6 ปลัดอำเภอ รับผิดชอบงานปกครอง นายสิงห์ทอง สมพมิตร 054 - 271217 081-1664341 054 - 271217 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
7 เสมียนตราอำเภอ นางบุษบา บุญเพ็ชรรัตน์ 054-271471 081 - 9525079 054 - 271217 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
5. ที่ทำการปกครองอำเภอเถิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอเถิน ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054-291505 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
2 ปลัดอำเภอ นายเชาว์ทวีพัฒน์ ดนัยนันท์ 054-292581 063-901-9991 054-292581 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
3 ปลัดอำเภอ นายธวัชชัย จริตงาม 054-292343 081-9690204 054-292343 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
4 ปลัดอำเภอ นายโชคชัย ธรรมสอน 063-901-9994 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
5 ปลัดอำเภอ นายณัฐพล วิระขันคำ 054291660 063-904-1363 054-291660 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
6 ปลัดอำเภอ นางสาวอริญรดา เจนจบ 054-292581 063-902-5959 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
6. ที่ทำการปกครองอำเภอเมืองปาน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอเมืองปาน นายโชคชัย รักเกื้อ ที่ว่าการอำเภอเมืองปาน หมู่ที่4 ตำบลเมืองปาน อำเภอเมืองปาน จังหวัดลำปาง 52240
7. ที่ทำการปกครองอำเภอเมืองลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอเมืองลำปาง นายสมเกียรติ ตันตระกูล 054-217022 08-1867-4305 054-217022 ที่ว่าการอำเภอเมืองลำปาง ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
8. ที่ทำการปกครองอำเภอแม่ทะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอแม่ทะ นายธนิต สุภาแสน 054 289222 081 2884353 054 289222 หมู่ที่3 ถนนลำปาง - แม่ทะ ตำบลนาครัว อำเภอแม่ทะ จังหวัดลำปาง
9. ที่ทำการปกครองอำเภอแม่พริก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอแม่พริก นายสัมพันธ์ นนทสวัสดิ์ศรี 054-299096 081-8674327 054-299099 88 ชั้น 2 ที่ว่าการอำเภออแม่พริก หมู่ที่5 ถนนพหลโยธิน ตำบลพระบาทวังตวง อำเภอแม่พริก จังหวัดลำปาง
10. ที่ทำการปกครองอำเภอแม่เมาะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอแม่เมาะ นายนิมิตร ผดุงศิลป์ไพโรจน์ 054-266109 081-8674369 - หมู่ที่8 ตำบลแม่เมาะ อำเภอแม่เมาะ จังหวัดลำปาง
11. ที่ทำการปกครองอำเภอวังเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอวังเหนือ ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054279341 0818674341 054279000 หมู่ที่4 ตำบลวังเหนือ อำเภอวังเหนือ จังหวัดลำปาง
12. ที่ทำการปกครองอำเภอสบปราบ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอสบปราบ นายยรรยง กุนาคำ 054296199 0818674356 - หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลสบปราบ อำเภอสบปราบ จังหวัดลำปาง
13. ที่ทำการปกครองอำเภอเสริมงาม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอเสริมงาม นายสังคม คัดเชียงแสน 054-286099 054-286098 ที่ว่าการอำเภอเสริมงาม ถนนเกาะคา-เสริมงาม อำเภอเสริมงาม จังหวัดลำปาง 52210
14. ที่ทำการปกครองอำเภอห้างฉัตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายอำเภอห้างฉัตร นายวรวิทย์ ชัยสวัสดิ์ 054-269323 054-269323 ที่ว่าการอำเภอห้างฉัตร ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
กรมการพัฒนาชุมชน
1. สำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 พัฒนาการจังหวัดลำปาง นางสาวศศิธร อินทกุล 054-265055 084-8740585 054-265055ต่อ20 ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 หัวหน้ากลุ่มงานยุทธศาสตร์การพัฒนาชุมชน นายสงัด หมื่นตาบุตร 054-265055 081-8225630 054-265055ต่อ20 ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมการพัฒนาชุมชน นางศลิษา ม่วงใหม่ 054-265055 081-8225625 054-265055ต่อ20 ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ นางวาสนา ชัยชนะทอง 054-265055 081-8225624 054-265055ต่อ20 ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 พัฒนาการอำเภอ นายอนุสรณ์ แก้วชมภู 054-292699 081-822-5701 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
6 หัวหน้ากลุ่มงานสารสนเทศการพัฒนาชุมชน - 054-265055 081-8225632 054-265055ต่อ20 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมโยธาธิการและผังเมือง
1. สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดลำปาง นางพจนีย์ ขจรปรีดานนท์ 054-323041 054-228626 สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดลำปาง ถนนบุญวาทย์ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมที่ดิน
1. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาเกาะคา รักษาราชการแทนเจ้าพนักงานที่ดินจังหวัด 0-5428-1748 0-5428-1748 ต่อ 15 ตำบลท่าผา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
2. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขางาว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขางาว นายบุญโยด เครือปลูก 0-5426-1125 0861839311 0-5426-1125 ต่อ 15 ถนนถนนพหลโยธิน ตำบลหลวงเหนือ อำเภองาว จังหวัดลำปาง 52110
3. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาแจ้ห่ม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาแจ้ห่ม นายสมสิทธิ์ สุขะ 0-5427-1197 0821860433 0-5427-1197 ต่อ 15 252 หมู่ที่3 ถนนถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง 52120
4. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาเถิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาเถิน นายจิรพันธ์ แสงจง 0-5429-1789 081-6162438 0-5429-1789 ต่อ 15 ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง
5. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาแม่ทะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาแม่ทะ นายมานิต สุทธิกาปลูก 0-5428-9250 08 5694 0383 - หมู่ที่3 ตำบลนาครัว อำเภอแม่ทะ จังหวัดลำปาง 52150
6. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาแม่พริก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาแม่พริก นางพิชญา พูลสมบัติ 0-5429-9117 0987949445 0-5429-9117 ต่อ 15 ถนนถนนแม่พริก ตำบลแม่พริก อำเภอแม่พริก จังหวัดลำปาง 52180
7. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาวังเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาวังเหนือ ยังไม่ได้แต่งตั้ง 0-5427-9012 0-5427-9012 ต่อ 15 หมู่ที่4 ตำบลวังเหนือ อำเภอวังเหนือ จังหวัดลำปาง 52140
8. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาสบปราบ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รักษาการในตำแหน่งเจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาสบปราบ นางธราภรณ์ ปักษาจันทร์ 0-5429-6200 081959782 0-5429-6200 ถนนถนนสมัยนิลดำริ ตำบลสบปราบ อำเภอสบปราบ จังหวัดลำปาง
9. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาเสริมงาม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาเสริมงาม นางสาวธนวรรณ ภัทรวิรุฬห์ 0-5428-6065 0892675354 0-5428-6065 ต่อ 15 96 หมู่ที่11 ตำบลทุ่งงาม อำเภอเสริมงาม จังหวัดลำปาง 52210
10. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาห้างฉัตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาห้างฉัตร ยังไม่ได้แต่งตั้ง 0-5426-9113 0-5426-9113 ถนนถนนจามเทวี ตำบลห้างฉัตร อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
11. สำนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดลำปาง สาขาเกาะคา รักษาราชการแทนเจ้าพนักงานที่ดินจังหวัด นายสัมผัส กัณห์อุไร 054-228100 , 054-217420 0896325223 054-231617 ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
1. ศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เขต 10 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์ป้องกันและบรรเทาฯ นายคมสัน สุวรรณอัมพา 054313443 0811743934 054230947 393 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 ผู้อำนวยการส่วนสนับสนุนทรัพยากรกู้ภัย นายประพันธ์ ภักดีนิติ 054217877 0899687205 054230947 393 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 ผู้อำนวยการส่วนฝึกอบรม นางสุนันท์ โกษาวัง 054230947 0899687204 054230947 393 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 หัวหน้ากลุ่มงานยุทธศาสตร์และการจัดการ ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054230947 054230947 393 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 ผู้อำนวยการส่วนป้องกันและปฏิบัติการ นายวิเนตร เกาะกากลาง 054230947 0899687203 054230947 393 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป นายปริทรรศน์ ล่องชูผล 054217877 0899687202 054230947 หมู่ที่15 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
7 รก.ผู้เชี่ยวชาญด้านการจัดการสาธารณภัย นายวิเชียร บุตรศรี 0-5423-0947 098-2583010 0-5423-0947 393 หมู่ที่15 ถนนลำปาง - ห้างฉัตร(สายเก่า) ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
2. สำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดลำปาง นายเพิ่มวิทยา กันทะทรง 054265253 0899696769 054265074 ศูนย์ราชการจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 หัวหน้ากลุ่มงานยุทธศาสตร์และการจัดการ นางสาวณปภัช ปัญญาศิริกุล 054265074 0819218693 054265074 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 หัวหน้าฝ่ายป้องกันและปฏิบัติการ พันตรียุทธพงษ์ วงศ์ไชย 054265074 0638918648 054265074 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 หัวหน้าฝ่ายสงเคราะห์ผู้ประสบภัย นายสุรศักดิ์ หน่อแก้วมูล 054265074 0817840200 054265074 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 4 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 หัวหน้าสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดลำปางสาขาวังเหนือ นายประเสริฐ ต่อเขต 054279439 0982583297 054279433 360 หมู่ที่4 ถนน- ตำบลวังเหนือ อำเภอวังเหนือ จังหวัดลำปาง 52140
6 หัวหน้าสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดลำปางสาขาเถิน นายชาคร ณ ลำปาง 054292029 - 054292028 999 หมู่ที่3 ถนนเถินบุรี ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น
1. สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ท้องถิ่นจังหวัดลำปาง นายนรศักดิ์ สุขสมบูรณ์ 054265012-13 0899011054 054265136 ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผู้อำนวยการกลุ่มงานส่งเสริมและพัฒนาท้องถิ่น นายสุรินทร์ ปัญญาจันทร์ 054265012-13 0898384511 054265136 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป นางลัษมณ สรรพศีลบุตร 054265013 051265136 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 หัวหน้ากลุ่มงานมาตรฐานการบริหารงานบุคคลส่วนท้องถิ่น นางสุกัญญา ชมภูชัย 054265013 054265136 ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
5 หัวหน้ากลุ่มงานกฎหมายระเบียบและเรื่องร้องทุกข์ นายวิชญ์ธวัช อัจฉริยฉัตรา 054265012 054265136 ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
6 หัวหน้ากลุ่มงานการเงินบัญชีและการตรวจสอบ น.ส.เบญจวรรณ วงค์ลือโลก 054265012 054265136 ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7 ท้องถิ่นอำเภอ นางประภาพร ดนัยนันท์ 054-291551 093-153-8189 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
กระทรวงกลาโหม
กองทัพบก
1. มณฑลทหารบกที่ 32 ค่ายสุรศักดิ์มนตรี
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 32 พลตรี สุรคล ท้วมเสม 054-225941-5 054-225946 มณฑลทหารบกที่ 32 ค่ายสุรศักดิ์มนตรี ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2. สำนักงานสัสดีจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 สัสดีจังหวัดลำปาง พันเอก จิตรกร แก้วลาย 054-265004 มท.28519 0967986442 054-265004 ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 สัสดีอำเภอ ร้อยโท สัญชัย เอี่ยมสอาด 054-292152 081-8749124 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
กรมแพทย์ทหารบก
1. โรงพยาบาลค่ายสุรศักดิ์มนตรี
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการโรงพยาบาลค่ายสุรศักดิ์มนตรี พ.อ.ณัฐนนท์ ภุคุกะ 054-839305 054-839310 โรงพยาบาลค่ายสุรศักดิ์มนตรี ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กระทรวงยุติธรรม
กรมคุมประพฤติ
1. สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดลำปาง ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054-226171-2 081 9090 372 054-226172 502-506 ถนนประสานไมตรี ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมบังคับคดี
1. สำนักงานบังคับคดีจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงานบังคับคดีจังหวัดลำปาง นางสาวสุภาพ ระหงษ์ 054224-920 226-660 0899561021 054 225217 144/41 - 44 ถนนพหลโยธิน ตำบลสวนดอก อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมราชทัณฑ์
1. ทัณฑสถานบำบัดพิเศษลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการทัณฑสถานบำบัดพิเศษลำปาง นางสุนันทา คงพากเพียร 054829746 0982607861 054209370 234 หมู่ที่2 ถนนเชียงใหม่ - ลำปาง ตำบลปงยางคก อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
2. เรือนจำกลางลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้บัญชาการเรือนจำกลางลำปาง นายสมคิด ปริมิตร 054-217048 0982597473 054-228614 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3. สถานกักขังกลางจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นักทัณฑวิทยาชำนาญการพิศษ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสถานกักขังกลางจังหวัดลำปาง นางละออง อยู่ยั่งยืน 054241351-2 - 054-241352 546 หมู่ที่1 ถนนลำปาง-แม่ทะ ตำบลกล้วยแพะ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน
1. สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการ นางสาวจิตติมา กระสานติ์กุล 054335503 0892018625 054335504 201 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
อื่นๆ
1. สำนักงานยุติธรรมจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานกรรมการบริหารสำนักงานยุติธรรมจังหวัดลำปาง 054-225478 054-225478 สำนักงานยุติธรรมจังหวัดลำปาง เลขที่ 100 อาคารจำหน่ายผลิตภัณฑ์เรือนจำลำปาง ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
ศาลยุติธรรม
สำนักงานอธิบดีผู้พิพากษาภาค 5
1. ศาลแขวงลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลแขวงลำปาง นายชมเชษฐ์ จรัสกร 054224900,054322889 054224900,054322889 054322890 ศาลแขวงลำปาง ถนนรอบเวียง ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผู้อำนวยการสำนักงานประจำศาลแขวงลำปาง นายรัชชสิทธิ์ ธนิตกุล 054224900 054224900 054322890 ศาลแขวงลำปาง ถนนรอบเวียง ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. ศาลจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลจังหวัดลำปาง นายสมชาย จันทร์นาค 054-265133 054-315023 ศาลจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผู้อำนวยการสำนักอำนวยการประจำศาลจังหวัดลำปาง นายสรศักดิ์ ตรีเพ็ชร 054-323354 054-520065 ศาลจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3. ศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงานประจำศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดลำปาง นางสาวประภา ตาอินทร์ 054382788-9 - 054335656 221 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดลำปาง นางสาวนุชรัตน์ ประชาชนะชัย 054382788-9 - 054335656 221 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
สำนักงานตำรวจแห่งชาติ
อื่นๆ
1. กองกำกับการ 5 กองบังคับการตำรวจทางหลวง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้กำกับการ 5 กองบังคับการตำรวจทางหลวง พ.ต.อ. ชินพันธ์ พราหมณ์พันธุ์ 054-218671 กองกำกับการ 5 กองบังคับการตำรวจทางหลวง ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
2. ตำรวจภูธรจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รรท. ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดลำปาง พลตำรวจตรี นิยม ด้วงสี 054-217241 054-222044 สถานีตำรวจภูธรจังหวัดลำปาง เลขที่ 24 ถนนพระแก้ว ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3. ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 5
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้บังคับการศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 5 พล.ต.ต.อุดม พรหมสุรินทร์ 054-829882-3 - 054-829883 145 หมู่ที่13 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงยางคก อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
4. ศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 5
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้บังคับการศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 5 พล.ต.ต.สันติ์ สุขวัจน์ 0-5421-7699 09-4545-4053 0-5421-8396 ถนนวังเหนือ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5. สถานีตำรวจทางหลวง 2 กองกำกับการ 5 กองบังคับการตำรวจทางหลวง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 สารวัตร สถานีตำรวจทางหลวง 2 กองกำกับการ 5 กองบังคับการตำรวจทางหลวง พ.ต.ต. กฤษฎา บุญศิริ 0-5481-1619 , 0-5481-1612 สถานีตำรวจทางหลวง 2 กองกำกับการ 5 กองบังคับการตำรวจทางหลวง ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
6. สถานีตำรวจภูธรเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.เกาะคา พ.ต.อ.อานุภาพ เกื้อหนุน 054-281501 - 054-281501 401 หมู่ที่4 ถนน- ตำบลท่าผา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
7. สถานีตำรวจภูธรงาว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.งาว พ.ต.อ.สังเวียน อินตากูล 054-261249 - 054-261567 6 หมู่ที่4 ถนน- ตำบลหลวงเหนือ อำเภองาว จังหวัดลำปาง 52110
8. สถานีตำรวจภูธรแจ้ห่ม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.แจ้ห่ม พ.ต.อ.สมเดช ทศพร 054-271191 - 054-271252 49 หมู่ที่1 ถนน- ตำบลแจ้ห่ม อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง 52120
9. สถานีตำรวจภูธรเถิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.เถิน พ.ต.อ.ชัชวรินทร์ บุนนาค 054-297602 - 054-291601 387 หมู่ที่7 ถนน- ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
10. สถานีตำรวจภูธรเมืองปาน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.เมืองปาน พ.ต.อ.บุญเทียม ฮาวบุญปั๋น 054-276122 - 054-276122 296 หมู่ที่4 ถนน- ตำบลเมืองปาน อำเภอเมืองปาน จังหวัดลำปาง 52240
11. สถานีตำรวจภูธรเมืองลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.เมืองลำปาง พ.ต.อ.นิคม เครือนพรัตน์ 054-221600 - 054-227288 97 ถนนจามเทวี ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
12. สถานีตำรวจภูธรแม่ทะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.แม่ทะ (รรท.) พ.ต.ท.เกรียงไกร ศรีธัญรัตน์ 054-289193 - 054-289191 12 หมู่ที่3 ถนน- ตำบลนาครัว อำเภอแม่ทะ จังหวัดลำปาง 52150
13. สถานีตำรวจภูธรแม่พริก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.แม่พริก พ.ต.อ.สุเทพ ชุติมาปัญญา 054-299178 - 054-299251 331 หมู่ที่1 ถนน- ตำบลแม่พริก อำเภอแม่พริก จังหวัดลำปาง 52180
14. สถานีตำรวจภูธรแม่เมาะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.แม่เมาะ พ.ต.อ.พีระ เต็มแย้ม 054-256191 - 054-266153 ตำบลแม่เมาะ อำเภอแม่เมาะ จังหวัดลำปาง 52220
15. สถานีตำรวจภูธรวังเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.วังเหนือ พ.ต.อ.พรเทพ น้องการ 054-279078 - 054-279078 - ถนน- ตำบลวังเหนือ อำเภอวังเหนือ จังหวัดลำปาง 52140
16. สถานีตำรวจภูธรสบปราบ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.สบปราบ พ.ต.อ.สมชาติ เป้าพานิชย์ 054-296251 - 054-296453 - ตำบลสบปราบ อำเภอสบปราบ จังหวัดลำปาง 52170
17. สถานีตำรวจภูธรเสริมงาม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.เสริมงาม พ.ต.อ.จตุรงค์ แพโต 054-286119 - 054-286119 93 ถนน- ตำบลทุ่งงาม อำเภอเสริมงาม จังหวัดลำปาง 52210
18. สถานีตำรวจภูธรห้างฉัตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผกก.สภ.ห้างฉัตร พ.ต.อ.กชพล แก่นทรัพย์ 054-296251 - 054296251 135 หมู่ที่10 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
สำนักงานอัยการสูงสุด
อื่นๆ
1. สำนักงานอัยการคดีเยาวชนและครอบครัวจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อัยการจังหวัดคดีเยาวชนและครอบครัวจังหวัดลำปาง นายสมเกียรติ เพชรรุ่งรัศมี 054-230743 054-230744 สำนักงานอัยการคดีเยาวชนและครอบครัวจังหวัดลำปาง ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2. สำนักงานอัยการคดีศาลแขวงลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อัยการจังหวัดคดีศาลแขวงลำปาง นายพลสิทธิ์ คำสอน 0-5421-8381 , 0-5421-9317 0-5432-3506 สำนักงานอัยการคดีศาลแขวงลำปาง เลขที่ 2/1 ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3. สำนักงานอัยการคุ้มครองสิทธิและช่วยเหลือทางกฎหมายและการบังคับคดีจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อัยการจังหวัดคุ้มครองสิทธิและช่วยเหลือทางกฎหมายและการบังคับคดีจังหวัดลำปาง นางสาวเบญจพัฒน์ เตชวีรพงศ์ 054217700 0614031085 054222535 60/2 ถนนบุญวาทย์(เดิม) ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4. สำนักงานอัยการจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อัยการจังหวัดลำปาง พันตำรวจโทณัฐพล ศรเดช 054-217100 054-323562 2/1 ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กระทรวงการคลัง
กรมบัญชีกลาง
1. สำนักงานคลังจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 คลังจังหวัดลำปาง นางสาววาสนา สมมุติ 054-265031-2 089-8611718/054-217984 054-265000 ศาลากลางจังหวัดลำปางชั้น 1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 นักวิชาการคลังชำนาญการพิเศษ นางสาวเยาวรัตน์ สายศรีธิ 054-265031-2 086-9238701 054-265000 ศาลากลางจังหวัดลำปางชั้น 1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 นักวิชาการคลังชำนาญการ นางลาวัลย์ อยู่อ่อน 054-265031-2 087-1897733 054-265000 ศาลากลางจังหวัดลำปางชั้น 1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 นักวิชาการคลังชำนาญการ นางรัศมี ตุ่นสีใส 054-265031-2 084-6084347 054-265000 ศาลากลางจังหวัดลำปางชั้น 1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมสรรพากร
1. สำนักงานสรรพากรพื้นที่ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นักวิชาการสรรพากรชำนาญการพิเศษ (ผช.) นางสุพัตรา วัฒนศิริ 054265097 08-1708-7329 054-265098 1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
3. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขางาว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
4. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาแจ้ห่ม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
5. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเถิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 สรรพากรอำเภอเถิน นายเกียรติก้าว ชัยศร 054-291675 081-5315196 054-291675 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง
6. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
7. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาแม่ทะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
8. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาแม่พริก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
9. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาแม่เมาะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
10. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาวังเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
11. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาสบปราบ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
12. สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาห้างฉัตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
กรมสรรพสามิต
1. สำนักงานสรรพสามิตพื้นที่ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 สรรพสามิตพื้นที่ลำปาง นายประพันธ์ สุขเข 054811530 ต่อ 206 0817969491 054811530 - 101 สำนักงานสรรพสามิตพื้นที่ลำปาง เลขที่ 345/35 หมู่ที่6 ถนนศรีปงชัย-ย่าเป้า ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
กรมธนารักษ์
1. สำนักงานธนารักษ์พื้นที่ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054-265062 081-7357904 054-265063 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 1 และ ชั้น 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กระทรวงการต่างประเทศ
-ไม่พบข้อมูล-
กระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา
สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา
1. สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดลำปาง นายสวัสดิ์ มูลภาที 054-224254 , 054-226919 , 054-226920 089-9519595 054-226919 , 054-226920 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
สถาบันการพลศึกษา
1. โรงเรียนกีฬาจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการโรงเรียนกีฬาจังหวัดลำปาง นายกอบกิจ ธรรมานุชิต 054 - 231273 - 4 081 - 6716890 054 - 231273 - 4 398/35 หมู่ที่15 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รองอธิการบดีสถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตลำปาง ผศ.ดร.ณัฐพัชร พูลสวัสดิ์ 054-218311 09-3134-3595 054-221-456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 หัวหน้าสำนักงาน นางอารุณี วงค์พุ่ม 054-218311 09-5452-9444 054-221-456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายบริหาร ผศ.พัชรี อัจฉริยตระกูล 054-218311 09-3134-4511 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ ผศ.นพรัตน์ สงทุ่ง 054-218311 08-9553-2244 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายแผนและพัฒนา นางสาวบงกชกร หงษ์สาม 054-218311 08-1882-5744 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายวิชาการ นายวิเชียร วงค์วัน 054-218311 08-6913-9917 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
7 รองคณบดี คณะศึกษาศาสตร์ ผศ.ดารารัตน์ ธรรมานุชิต 054-223092 08-7174-3507 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
8 รองคณบดี คณะศิลปศาสตร์ ผศ.ชัยวัฒน์ เหล่าสืบสกุลไทย 054-230730 08-7598-3228 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
9 รองคณบดี คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ นายรชต ตะนาวศรี 054-218311 08-9514-4599 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
10 ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายงานวิจัยและประกันคุณภาพ ดร.พิษณุ แก้วนัยจิต 054-218311 08-1596-483-3 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
11 หัวหน้าศูนย์กีฬาเพื่อความเป็นเลิศ ผศ.พิเชษฐ นนทรักส์ 054-218311 08-1952-1435 054-221456 398 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
สนง.ปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
1. สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดลำปาง นางกรพินธุ์ วงศ์เจริญ 0-5426-5043 0-8470-03742 0-5426-5043 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 หัวหน้ากลุ่มนโยบายและวิชาการ นายทรงศักดิ์ จินะกาศ 0-5426-5042 0-8985-27616 0-5426-5043 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ
1. นิคมสร้างตนเองกิ่วลม จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้ปกครองนิคมสร้างตนเองกิ่วลม จังหวัดลำปาง นางสาวนิ่มนวล ปานทอง 054825588-9 0819803371 054825588 139/1 หมู่ที่1 ถนนลำปาง-แจ้ห่ม ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. ศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่งจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่งจังหวัดลำปาง นางธิราพัชร ญาณะศรี 054209459 0856949803 054209460 หมู่ที่1 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3. ศูนย์พัฒนาชาวเขาจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูงจังหวัดลำปาง นายโชค ริ้วพิทักษ์ 054825621 0899569738 054825621 หมู่ที่6 ถนนนิคมพัฒนา ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมกิจการเด็กและเยาวชน
1. บ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าบ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดลำปาง นางสาวอัมพร สีหะตัน 054825647-9 0899561363 054-825648 124 หมู่ที่1 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดลำปาง นางกนกวรรณ สิงห์กาล 054825597 111 054825597 หมู่ที่1 ถนนลำปางแจ้ห่ม ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว
1. ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวภาคเหนือจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัว นายชาลี สมมาตร 054-829734 081-8830462 054-829734 140 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
กรมกิจการผู้สูงอายุ
1. ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์ ฯ นายชาติชาย ม่วงเล็ก 054 825576 0818811049 054 825577 120 หมู่ที่1 ถนนลำปาง - แจ้ห่ม ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
1. สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เกษตรและสหกรณ์จังหวัดลำปาง นายศักดิ์ชัย ถนัดวณิชย์ 054265067 0931402013 054265068 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมส่งเสริมการเกษตร
1. สำนักงานเกษตรจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 เกษตรจังหวัด นายธวัชชัย สิทธิวีระกุล 054-356677 093-1354499 054-829795 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป นางสุนาน เกษมพิศ 054-356677 087-1817947 054-829795 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาเกษตรกร ว่าง 054-260316 054-829795 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการผลิต นายสมศิลป์ ลาวพันธ์ 054-829697 054-829795 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศ นางเยาวเรศ ทิฐธรรม 054-829722 0612685149 054-829795 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
6 หัวหน้ากลุ่มอารักขาพืช นายมงคล ผัดผล 054-829698 0898552009 054-829795 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
7 ประธานสภาเกษตรกรจังหวัดลำปาง นายประพัฒน์ ปัญญาชาติรักษ์ 054-265218 054-265218 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมประมง
1. ศูนย์บริหารจัดการประมงน้ำจืดภาคเหนือตอนบน ลำปาง
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
2. ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงน้ำจืดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงน้ำจืดลำปาง นายอรรถพล โลกิตสถาพร 0-5482-5594 081-7725169 0-5482-5595 103 หมู่ที่1 ถนนลำปาง-แจ้ห่ม ตำบลนิคมพัฒนา อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3. สำนักงานประมงจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประมงจังหวัดลำปาง ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054-265056 054-265005 ศาลากลางจังหวัดลำปาง/ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 หัวหน้ากลุ่มบริหารจัดการด้านการประมง นางพรทิพย์ นวลอนงค์ 054-265056 081-2882068 054-265005 ศาลากลางจังหวัดลำปาง/ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 หัวหน้ากลุ่มพัฒนาและส่งเสริมอาชีพการประมง นายสมรรถชัย ทองคำชุม 054-265056 086-1149169 054-265005 ศาลากลางจังหวัดลำปาง/ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 หัวหน้ากลุ่มบริหารและยุทธศาสตร์ นางมณีกร ทิพยศักดิ์ 054-265056 088-4368355 054-265005 ศาลากลางจังหวัดลำปาง/ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
5 ประมงอำเภอเกาะคา (เกาะคา, เสริมงาม) ว่าที่ ร้อยตรี เดชวัตติ์ ทับไทร 090-9614028 ที่ว่าการอำเภอเกาะคา ถนนเกาะคา-ลำปาง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
6 ประมงอำเภองาว นางสาวฐานภัทร สุวลักษณ์ 081-7989899 ที่ว่าการอำเภองาว ถนนพหลโยธิน ตำบลนาแก อำเภองาว จังหวัดลำปาง 52110
7 ประมงอำเภอแจ้ห่ม (แจ้ห่ม, วังเหนือ) นายกู้วงศ์ คำปล้อง 081-8959974 ที่ว่าการอำเภอแจ้ห่ม ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง 52120
8 ประมงอำเภอเถิน (เถิน, แม่พริก) นางสาวทิพวรรณ เสาร์จันทร์ 087-3083865 ที่ว่าการอำเภอเถิน ถนนเถินบุรี ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
9 ประมงอำเภอแม่ทะ (แม่ทะ, สบปราบ) นางจันทนา ขันธ์เล็ก 082-1869933 ที่ว่าการอำเภอแม่ทะ ถนนลำปาง-แม่ทะ ตำบลนาครัว อำเภอแม่ทะ จังหวัดลำปาง 52150
10 ประมงอำเภอแม่เมาะ (แม่เมาะ, ห้างฉัตร) นายพศิน เครือคำ 095-6686974 ที่ว่าการอำเภอแม่เมาะ ตำบลแม่เมาะ อำเภอแม่เมาะ จังหวัดลำปาง 52220
11 ประมงอำเภอเมืองลำปาง (เมืองลำปาง, เมืองปาน) นายชำนาญ ใจช่วย 089-8390943 ที่ว่าการอำเภอเมืองลำปาง ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
12 ประมงอำเภอ นางสาวทิพวรรณ เสาร์จันทร์ 087-3083865 หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
กรมปศุสัตว์
1. ด่านกักสัตว์ลำปาง
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
2. ศูนย์วิจัยและพัฒนาการสัตวแพทย์ภาคเหนือตอนบน
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
3. ศูนย์วิจัยและพัฒนาอาหารสัตว์ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รกท. ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาอาหารสัตว์ลำปาง นางรัชดาวรรณ พูนพิพัฒน์ 054-830197 081-9641774 054-830197 200 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
4. สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์จังหวัดลำปาง นายrพงศ์พัฒน์ ขัตพันธุ์ 054 218127 0856609847 0 54217550 456 ถนนวังขวา ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
2 หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศพัฒนาการปศุสัตว์ นายวิรัตน์ รัตน์สุภาพงศ์ 054 218127 089 5545324 054 217550 456 ถนนวังขวา ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 นายสัตวแพทย์ชำนาญการรักษาการหัวหน้ากลุ่มพัฒนาคุณภาพสินค้าปศุสัตว์ นายเกียรติภูมิ อุ่นกาศ 054 218127 083 4733733 054 217550 456 ถนนวังขวา ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 นายสัตวแพทย์ชำนาญการพิเศษรักษการหัวหน้ากลุ่มพัฒนาสุขภาพสัตว์ นางสาวศศิธร ติคำรัมย์ 054 218127 0811125249 054 217550 456 ถนนวังขวา ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 รักษาการหัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์ นายวิจิตร จิตอารี 054 218127 081 9604595 054 217550 456 ถนนวังขวา ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 รักษาการหัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป นายภาสกร สันวงศ์ 054 218127 081 9934234 054 217550 456 ถนนวังขวา ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอเกาะคา นายวิจิตร สมฤทธิ์ 081-9519936 ว่าที่การอำเภอเกาะคา ตำบลเกาะคา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
6. สำนักงานปศุสัตว์อำเภองาว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภองาว นายวรวุฒิ เวียงนาค 0817463379 ตำบลเวียงเหนือ จังหวัดลำปาง
7. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอแจ้ห่ม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอแจ้ห่ม นายศุภชัย อินกร 081-8819948 ว่าที่การอำเภอแจ้ห่ม ตำบลแจ้ห่ม อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
8. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเถิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอเถิน นายสุวิช สุภาธง - 099-5011914 - หมู่ที่7 ถนนพหลโยธิน ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง
2 ปศุสัตว์อำเภอเถิน นายสุวิช สุภาธง 081-6021735 ว่าที่การอำเภอเถิน ตำบลแม่ปะ อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง
9. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองปาน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอเมืองปาน นายประสาน สีตลรัศมี 089-8511293 ว่าที่การอำเภอเมืองปาน ตำบลเมืองปาน อำเภอเมืองปาน จังหวัดลำปาง
10. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเมืองลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอเมืองลำปาง นายนิคม รูปงาม 081-9808984 ว่าที่การอำเภอเมืองลำปาง ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
11. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอแม่ทะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รักษาการในตำแหน่งปศุสัตว์อำเภอแม่ทะ นายสุรัตน์ เอื้ออารีย์ 089-7038306 ว่าที่การอำเภอแม่ทะ ตำบลแม่ทะ อำเภอแม่ทะ จังหวัดลำปาง
12. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอแม่พริก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอแม่พริก นายณัฐวุฒิ ตันประเสริฐ 087-1741509 ว่าที่การอำเภอแม่พริก ตำบลแม่พริก อำเภอแม่พริก จังหวัดลำปาง
13. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอแม่เมาะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอแม่เมาะ นายสมบูรณ์ เครือฟู 086-1792804 ที่ว่าการอำเภอแม่เมาะ ตำบลแม่เมาะ อำเภอแม่เมาะ จังหวัดลำปาง
14. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอวังเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอวังเหนือ นายอดิศักดิ์ สิกขะมณฑล 081-9517486 ว่าที่การอำเภอวังเหนือ ตำบลวังเหนือ อำเภอวังเหนือ จังหวัดลำปาง
15. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอสบปราบ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รักษาการในตำแหน่งปศุสัตว์อำเภอสบปราบ นายภาคินัย เหมรัตน์ ว่าที่การอำเภอสบปราบ ตำบลสบปราบ อำเภอสบปราบ จังหวัดลำปาง
16. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอเสริมงาม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอเสริมงาม นายรวิกร สาคำ 0819513917 ว่าที่การอำเภอเสริมงาม ตำบลทุ่งงาม อำเภอเสริมงาม จังหวัดลำปาง
17. สำนักงานปศุสัตว์อำเภอห้างฉัตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปศุสัตว์อำเภอห้างฉัตร นายถาวร ไชยวังราษฎร 081-9504716 ว่าที่การอำเภอห้างฉัตร ตำบลห้างฉัตร อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
กรมส่งเสริมสหกรณ์
1. นิคมสหกรณ์ห้างฉัตร
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
2. ศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ที่ 10 จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ที่ ๑๐ จังหวัดลำปาง นายวิทูร โพธิ์ศรี 0 5433 4331 091 7748176 0 5433 4331 286 หมู่ที่14 ถนนพหโยธินสายลำปาง-เชียงราย ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3. สำนักงานสหกรณ์จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 สหกรณ์จังหวัดลำปาง นายปรัชญา มากไมตรี 054 265033-4 092-2638300 054265089 ศาลากลางจังหวัดลำปาง (ชั้น 3) ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผู้อำนวยการกลุ่มจัดตั้งและส่งเสริมสหกรณ์ นายสุธี ขันทอง 054 265033-4 ต่อ14 0819602322 054265147 ศาลากลางจังหวัดลำปาง (ชั้น 3) ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการบริหารการจัดการสหกรณ์ นายสมาน สุภัควาณิชย์ 054-265033-4 ต่อ 18 081-5302565 054-265147 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาธุรกิจสหกรณ์ นางฐานิดา ชมภูศรี 054-265033-4 ต่อ 15 081-7245065 054-265147 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
5 นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ นายเอกวัฒน์ ไชยสมบูรณ์ 054-265033-4 ต่อ 12 081-8844585 054-265089 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 ผู้อำนวยการนิคมสหกรณ์ห้างฉัตร นายสมศักดิ์ สายพิน 054-268642 086-9109631 - นิคมสหกรณ์ห้างฉัตร จ.ลำปาง ถนนลำปาง - เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
7 ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 1 นางอรุณศรี กัณหาบัว 054-323572 093-7590768 054-323572 20 ถนนรอบเวียง ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
8 ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 2 นายณรงค์ฤทธิ์ กุลกฤตยารัตน์ 054-268642 081-7240545 054-323572 นิคมสหกรณ์ห้างฉัตร จ.ลำปาง ถนนลำปาง - เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
9 ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 3 -ว่าง- - - 340 จ.ลำปาง หมู่ที่2 ตำบลสบปราบ อำเภอสบปราบ จังหวัดลำปาง 52170
10 ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 4 นายศรีสิทธิ์ ชิยานุพงศ์ - 089-8354764 - เลขที่ 153 จ.ลำปาง หมู่ที่1 ตำบลแจ้ห่ม อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม
1. สำนักงานการปฏิรูปที่ดินจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปฏิรูปที่ดินจังหวัดลำปาง นางสาวอรณัชชา สุวรรณชัย 054-820061 081-8855629 054-820061 ต่อ 11 999/1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
กรมชลประทาน
1. โครงการชลประทานลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการเฉพาะด้าน (วิศวกรรมชลประทาน) ระดับต้น นายชัยประเสริฐ เนตรอนงค์ 0 5482 1073-4 0818859520 0 5482 1072 399 หมู่ที่5 ถนน- ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. โครงการส่งน้ำและบำรุงรักษากิ่วลม-กิ่วคอหมา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการเฉพาะด้าน (วิศวกรรมชลประทาน) ระดับต้น นายฤทัย พัชรานุรักษ์ 0-5482-5200 0-5482-5200 295/1 หมู่ที่9 ตำบลบ้านแลง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3. โครงการส่งน้ำและบำรุงรักษาแม่วัง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการเฉพาะด้าน (วิศวกรรมชลประทาน) ระดับต้น นายรังสิต จันทร์ศิริปิติกุล 0 5482 4707 0 5482 4707 196 หมู่ที่8 ตำบลบ้านแลง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4. สำนักงานก่อสร้างชลประทานขนาดกลางที่ 2 กองพัฒนาแหล่งน้ำขนาดกลาง จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.สำนักงานก่อสร้างชลประทานฯ นายพนม เทียมจันทร์ 054-337277 08-9036-1328 054-337281 829 หมู่ที่2 ถนนลำปาง-แม่ทะ ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
5. สำนักงานจัดรูปที่ดินจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าสำนักงานจัดรูปที่ดินจังหวัดลำปาง นายบุญเลิศ บุบผากอง 054222910 054222910 194 ถนนบุญวาทย์ ตำบลสวนดอก อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6. สำนักชลประทานที่ 2
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงาน ผู้อำนวยการเฉพาะด้าน (วิศวกรรมชลประทาน) ระดับสูง นายปรีชา จานทอง 0-5421-8088 0-5422-3061 271 ถนนบุญวาทย์ ตำบลสวนดอก อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมการข้าว
1. ศูนย์เมล็ดพันธุ์ข้าวลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รกท. ผู้อำนวยการศูนย์เมล็ดพันธุ์ข้าวลำปาง นางสาวจารุวรรณ เถินบุรินทร์ 054-829791 081-0239998 054-829792 เลขที่ 73 หมู่ที่6 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
กรมตรวจบัญชีสหกรณ์
1. สำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์ลำปาง นางพจนีย์ แสนลา 054-339113 089-8508933 054-339112 352 หมู่ที่4 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
กรมพัฒนาที่ดิน
1. สถานีพัฒนาที่ดินลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินลำปาง นายพิทโยธร ไวทยาวัฒน์ 054269569 0818862491 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
2 นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ นายสุทธิวัธน์ นิธิสมบัติ 054269569 0817831076 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
3 นักวิชาการเกษตรชำนาญการ นางสาวกัญญาภัทร พอสม 054269569 0819932994 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
4 นักวิชาการเกษตรชำนาญการ นายวรรธนะพงศ์ จันทร์อินทรีย์ 054269569 0898353165 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
5 นักวิชาการเกษตรชำนาญการ นางอำไพวรรณ พัฒนาศักดิ์ 054269569 0898507099 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
6 นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ นางอรวรรณ ชูสมุทร 054269569 0806727303 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
7 นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ นายพิษณุ ก๋าวิตา 054269569 0861144869 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
8 เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน นางสาววรินทร์สุดา สุธรรม 054269569 0843656452 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
9 เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน นางอารีย์ ฮาวปินใจ 054269569 0818849201 054269570 หมู่ที่4 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
กรมวิชาการเกษตร
1. ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรฯ นายสากล มีสุข 054-247362 09-2271-7859 054-830207 204 หมู่ที่6 ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
อื่นๆ
1. สภาเกษตรกรจังหวัดลำปาง
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
กระทรวงคมนาคม
กรมการขนส่งทางบก
1. สำนักงานขนส่งจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ขนส่งจังหวัดลำปาง นายโสภณ พิทักษ์สาลี 0 5426 5140 09 2262 1666 0 5426 5139 1039 หมู่ที่1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 หัวหน้ากลุ่มวิชาการขนส่ง นางสาวจตุพร พูลแสง 0 5431 5172 0840555825 0 5426 5139 1039 หมู่ที่1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 หัวหน้าฝ่ายทะเบียนรถ นางสาวณัฐกฤตา บังศรี 0 5426 5143 08 0033 9922 0 5426 5139 1039 หมู่ที่1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 หัวหน้าฝ่ายใบอนุญาตขับรถ นายเขมวัฒน์ มีโม 0 5431 5106 0 5426 5139 1039 หมู่ที่1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 หัวหน้าฝ่ายตรวจสภาพรถ นายศรีสุวรรณ ศรีมัง 0 5431 5173 0 5426 5139 1039 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 หัวหน้างานบริหารงานทั่วไป ยังไม่ได้แต่งตั้ง 0 5426 5139 0 5426 5139 1039 หมู่ที่1 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7 หัวหน้าสำนักงานขนส่งจังหวัดลำปาง สาขาอำเภอเถิน นายเกษมสันต์ กิวงค์พรม 0 5429 1635 08 1603 7123 054291215 154/1 หมู่ที่7 ถนนซอยแม่ปะ ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
8 หัวหน้าสำนักงานขนส่งจังหวัดลำปาง สาขาอำเภอแจ้ห่ม นางณัฎฐภรณ์ จันทร์อินตา 0 54271 1158 08 1950 6777 0 5427 1200 261 หมู่ที่3 ตำบลวิเชตนคร อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง 52120
9 หัวหน้าสำนักงานขนส่งจังหวัดลำปาง สาขาอำเภองาว นายวัฒนา เลิศธนธร 0 5432 9556 08 6180 9704 0 5432 9556 178 หมู่ที่10 ตำบลบ้านโป่ง อำเภองาว จังหวัดลำปาง 52110
กรมทางหลวง
1. แขวงทางหลวงลำปางที่ 1
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการแขวงทางหลวงลำปางที่ 1 นายเอกนรินทร์ จินทะวงค์ 054-228246 081-1819860 054-231206 ถนนพหลโยธิน ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. แขวงทางหลวงลำปางที่ 2
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการแขวงทางหลวง รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการแขวงทางหลวงลำปางที่ ๒ นายวิจารย์ ขุนเสถียร 054-231125 081-2888172 054-231153 289 ถนนจามเทวี ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3. ศูนย์สร้างทางลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์สร้างทางลำปาง นายสถาพร เชื้อผู้ดี 054-243011-13 - 054-243014 227 หมู่ที่8 ตำบลแม่ทะ อำเภอแม่ทะ จังหวัดลำปาง
กรมการบินพลเรือน
-ไม่พบข้อมูล-
กรมทางหลวงชนบท
1. แขวงทางหลวงชนบทลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการแขวงทางหลวงชนบทลำปาง นายยุทธศักดิ์ ต่อโชติ 054-218848 086-5062122 054-228652 669 หมู่ที่15 ถนนลำปาง-ห้างฉัตร ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมท่าอากาศยาน
1. ท่าอากาศยานลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการท่าอากาศยานลำปาง นางนวพร มีวาสนา 054821505 0850410140 054821509 อาคารท่าอากาศยานลำปาง 175 ถนนสนามบิน 1 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
1. สำนักงานสถิติจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 สถิติจังหวัดลำปาง นายรังสรรค์ ธรรมชัย 054 265066 089-8537383 054 265161 ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผู้อำนวยการกลุ่มปฏิบัติการสถิติ นายอดิศร จินาวิล 054265066 - 054265161 ศูนย์ราชการจังหวัดลำปาง ชั้น 2 ถนนถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 ผู้อำนวยการกลุ่มวิชาการสถิติและวางแผน นางสาวจุฬาพันธุ์ บุญทาเลิศ 054-265066 - 054-265161 ศูนย์ราชการจังหวัดลำปาง ชั้น 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมอุตุนิยมวิทยา
1. สถานีอุตุนิยมวิทยาลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสถานีอุตุนิยมวิทยาลำปาง นายทิวา พันธุ์ไม้สี 054-821517 08-1386-3964 054-315788 149 ถนนสนามบิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
สนง.ปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
1. สนง.สิ่งแวดล้อมภาคที่ 2 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.สำนักงานสิ่งแวดล้อมภาคที่ ๒ ลำปาง นายอาวีระ ภัคมาตร์ 0 5422 7201 ต่อ 14 089 9691597 0 5422 7207 ๑๓ ถนนป่าขาม๑ ตำบลหัวเวียง ถนนอำเภอเมือง จังหวัดลำปาง ๕๒๐๐๐ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.สนง.ทรัพยากรธรรมชาติฯ นายเมืองแมน เกิดนานา 054-230550 081-7520799 054-230551 26 ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมป่าไม้
1. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 (ลำปาง)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 (ลำปาง) นายชูเกียรติ พงศ์ศิริวรรณ 054223298 0844848556 054228081 อาคารอำนวยการ/ชั้น2/เลขที่ 30 ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผู้อำนวยการส่วนอำนวยการ นายสมศักดิ์ โคตะมะ 054223298 0897004194 054228081 อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 ผู้อำนวยการส่วนป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟปา นายสุเทพ พุทชา 054223298 0819925968 054228081 อาคารส่วนป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟป่า ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 ผู้อำนวยการส่วนส่งเสริมการปลูกป่า นายบัณฑิต ขีตตะสังคะ 054223298 0837656232 054228081 อาคารส่วนส่งเสริมการปลูกป่า ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
5 ผู้อำนวยการส่วนจัดการป่าชุมชน นายทรงศักดิ์ กิตติธากรณ์ 054223298 0833209118 054228081 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
6 ผู้อำนวยการส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054223298 054228081 อาคารส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7 ป่าไม้จังหวัดลำปาง นายอุดมศักดิ์ แนวจิตร 054223298 0818826927 054228081 อาคารป่าไม้จังหวัดลำปาง ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
8 ป่าไม้จังหวัดอุตรดิตถ์ นายสัญญา แก้วธรรมานุกูล 054223298 054228081 อาคารป่าไม้จังหวัด ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
9 ผู้อำนวยการส่วนโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ นายวัชระ เอกวิริยะภิชาติ 054223298 0954511555 054228081 ถนน30 ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2. สำนักองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ภาคเหนือบน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนัก นายภพปภพ ลรรพรัตน์ 054-227544 - 054-226163 26 ถนนท่ามะโอ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่าและพันธุ์พืช
1. สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 13 (สาขาลำปาง)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 13 สาขาลำปาง นายดำรัส โพธิ์ประสิทธิ์ 054-226828 ต่อ 100 081-9881009 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป นายณรงค์ คำเมืองปลูก 054-226828 081-7644860 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 ผู้อำนวยการส่วนอนุรักษ์และป้องกันทรัพยากร นายสันทัด บรรลือ 054-226828 081-8851430 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 ผู้อำนวยการส่วนควบคุมและปฏิบัติการไฟป่า นายยุทธชัย วิญญาวงศ์ 054-226828 081-8833735 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
5 ผู้อำนวยการส่วนฟื้นฟูและพัฒนาพื้นที่อนุรักษ์ นางสุณี โคตะมะ 054-226828 084-1517037 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
6 ผู้อำนวยการส่วนอุทยานแห่งชาติ นายพูนสถิตย์ วงค์สวัสดิ์ 054-226828 081-8816785 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7 ผู้อำนวยการส่วนอนุรักษ์สัตว์ป่า นายชนมภูมิ จอมทัน 054-226828 081-9615728 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
8 ผู้อำนวยการส่วนจัดการต้นน้ำ นายกฤษฎา เล็กมณี 054-226828 081-9728800 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
9 ผู้อำนวยการส่วนประสานโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ นายประภาส อินทร์แก้ว 054-226828 081-7243238 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
10 หัวหน้ากลุ่มงานกฎหมาย นายยอดชัย จันทร์กระจ่าง 054-226828 082-8971861 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
11 หัวหน้ากลุ่มงานวิชาการ นางสาวพานทอง ม้าแก้ว 054-226828 098-2615335 054-226573 1 ถนนป่าไม้เขต ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมทรัพยากรน้ำ
1. สำนักงานทรัพยากรน้ำภาค 1 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงาน นายอธิวัฒน์ สุคนธประดิษฐ 054313381 0892058186 054 222 938 555 หมู่ที่15 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมทรัพยากรน้ำบาดาล
1. สำนักทรัพยากรน้ำบาดาล เขต 1 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.สำนักทรัพยากรน้ำบาดาลเขต 1 ลป. นายศักดิ์ฉลาด ศรีวิชา 054-282356-7 054-282356-7 414 หมู่ที่3 ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
กรมทรัพยากรธรณี
1. สำนักงานทรัพยากรธรณี เขต 1
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงานทรัพยากรธรณี เขต 1 นายนิวัติ บุญนพ 0-5428-2159 - 0-5428-2159 ต่อ 305 414 หมู่ที่3 ถนน- ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
กระทรวงพลังงาน
สนง.ปลัดกระทรวงพลังงาน
1. สำนักงานพลังงานจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 พลังงานจังหวัดลำปาง นายจารุเกียรติ ปัญญาดี 054-265159 081-1747926 054-265075 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กระทรวงพาณิชย์
สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์
1. สำนักงานพาณิชย์จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 พาณิชย์จังหวัดลำปาง นายวัชระ ต่างใจ 054265022 - 054265024 ชั้น 2 ถนนวชิรวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมการค้าภายใน
1. สำนักงานการค้าภายในจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 การค้าภายในจังหวัดลำปาง น.ส.อรสา สุทธิปัญญา 054-265087-8 08-1881-1286 054-265087-8 2 ถนนวชิรวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2. สำนักงานสาขาชั่งตวงวัดเขต 1-2 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าสำนักงานสาขาชั่งตวงวัดเขต 1-2 ลำปาง นางสาวประภัสสร ม่วงมี 0-5421-9123 0-8995-6979-2 0-5421-7465 อาคารสำนักงานพาณิชย์จังหวัด ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมพัฒนาธุรกิจการค้า
1. สำนักงานพัฒนาธุรกิจการค้าจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 พัฒนาธุรกิจการค้าจังหวัดลำปาง นางพิสมนต์ มงคลเทพ 054-323040 08-1833-4827 054-230110 ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กระทรวงแรงงาน
สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน
1. สำนักงานแรงงานจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 แรงงานจังหวัดลำปาง นางกัญจนาภรณ์ ไซกัล 054-265058 054-265059 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมการจัดหางาน
1. ศูนย์ข่าวสารตลาดแรงงานจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าศูนย์ข่าวสารตลาดแรงงานจังหวัดลำปาง นายฤชุชัย โปธา 054-265050 - 054-265071 ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. สำนักงานจัดหางานจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จัดหางานจังหวัดลำปาง นางพรปวีณ์ วิชิต 054-265049 089-850-0796 054265048 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน
1. ศูนย์ความปลอดภัยแรงงานเขต 5 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.ศูนย์ความปลอดภัยแรงงานเขต 5 นายสมเกียรติ คมณศุภสวัสดิ์ 054-282010 054-282001 384 หมู่ที่3 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
2. สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 สวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดลำปาง นายธานินทร์ พุ่มอรุณ 054 265035-6 081 8846696 054 265035-6 ต่อ 18 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 หัวหน้าฝ่ายคุ้มครองแรงงาน (นักวิชาการแรงงานชำนาญการพิเศษ) 054 265035-6 086-1809110 054 265035-6 ต่อ 18 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 หัวหน้าฝ่ายความปลอดภัยแรงงาน (นักวิชาการแรงงานชำนาญการ) นายกานต์ พีระเกียรติขจร 054 265035-6 081-9512008 054 265035-6 ต่อ 18 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิรวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 หัวหน้างานบริหารทั่วไป (นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ) นางสาวกรรณิกา ตันมล 054 265035-6 086 4216640 054 265035-6 ต่อ 18 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิรวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 หัวหน้าฝ่ายแรงงานสัมพันธ์และสวัสดิการแรงงาน(นักวิชาการแรงงานชำนาญการ) นางศรีเพ็ญ ลักษณะ 054265035-6 086-9215614 054 265035-6 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
สำนักงานประกันสังคม
1. สำนักงานประกันสังคมจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รกท. ประกันสังคมจังหวัดลำปาง นางไพเราะห์ มาซา 054-265018-20 08-1882-8500 054-265115 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
1. สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงานภาค 10 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 10 ลำปาง นายประสงค์ นาแพร่ 054-356681-4 0922602276 054-356680 88 หมู่ที่6 ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
กระทรวงวัฒนธรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม
1. สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 วัฒนธรรมจังหวัดลำปาง นายบพิตร วิทยาวิโรจน์ 054228763 0899569781 054824182 409 ถนนพระเจ้าทันใจ ตำบลต้นธงชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 นักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการพิเศษ นางสมพร วงศ์ฝั้น 054228763 ต่อ 11 08-1870-2960 054824182 409 ถนนพระเจ้าทันใจ ตำบลต้นธงชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 นักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการพิเศษ นางอรทัย ทรงศรีสกุล 054228763 ต่อ 14 08-1870-2978 054824182 409 ถนนพระเจ้าทันใจ ตำบลต้นธงชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ นายชิตพร พูลประสิทธิ์ 054228763 ต่อ 12 08-1961-6236 054824182 409 ถนนพระเจ้าทันใจ ตำบลต้นธงชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 นักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการพิเศษ นายสงัด อินทรวง 054228763 กด 13 0818706689 ถนนพระเจ้าทันใจ ตำบลต้นธงชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กระทรวงวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
-ไม่พบข้อมูล-
กระทรวงศึกษาธิการ
สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ
1. ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รองผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาจังหวัดลำปาง นางสาวมลิสา เนตรสว่าง 054-230-855 084-369-7773 054-230-857 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 หัวหน้าส่วนอำนวยการ นางอรสา เจริญจิตต์ 054-230-855 089-636-9939 054-230-857 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 หัวหน้าส่วนวิชาการ นางประทุม โพธิ์งาม 054-230-855 081-594-8954 054-230-857 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 หัวหน้าส่วนพิพิธภัณฑ์ นางสาวกาญจนภัสส์ ทวีกิตติกร 054-230-855 062-651-4163 054-230-857 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 หัวหน้าส่วนท้องฟ้าจำลอง นางสาวพรวิมล พันลา 054-230-855 086-183-0324 054-230-857 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 หัวหน้าส่วนส่งเสริมและบริการ นางโสรวีร์ นามวงษา 054-230-855 081-725-0784 054-230-857 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. สถาบันพัฒนาการศึกษานอกระบบ และการศึกษาตามอัธยาศัยภาคเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสถาบัน กศน.ภาคเหนือ นายจำเริญ มูลฟอง 054-224-862 081-7837337 054-313-172 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
2 รองผู้อำนวยการ สถาบัน กศน.ภาคเหนือ นายสมชาย เด็ดขาด 054-224-862 092-5595009 054-313-172 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
3 หัวหน้าส่วนอำนวยการ นางอุบลรัตน์ มีโชค 054-224-862 054-313-172 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
4 หัวหน้าส่วนจัดการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย นางณิชากร เมตาภรณ์ 054-224-862 054-313-172 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
5 หัวหน้าส่วนเทคโนโลยีเพื่อการศึกษา นายนิพนธ์ ณ จันตา 054-224-862 054-313-172 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
6 หัวหน้าส่วนพัฒนาการศึกษาบนพื้นที่สูงฯ นายสมโภช จันทรคำภู 054-224-862 054-133-172 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
7 หัวหน้าส่วนวิจัยและพัฒนานวัตกรรมการศึกษาฯ นายพีระชัย มาลินีกุล 054-224-862 054-313-172 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
3. สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รองศึกษาธิการจังหวัด รักษาราชการแทนศึกษาธิการจังหวัดลำปาง นายธนาวัฒน์ คำราช 054-236000-1 0819572673 054-236002 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดลำปาง หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 ผอ.กลุ่มอำนวยการ นางพิทยาภรณ์ อวัชนากร 054-236000-1 0876607201 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล นางปิยาภรณ์ จันทร์โอภาส 054-236000-1 0817845214 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4 นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน นายวิศนุพงศ์ ถ้ำทอง 054-236000-1 0899261660 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
5 ผอ.กลุ่มพัฒนาการศึกษา นางจินดา สุวรรณชัญ 054-236000-1 0954464428 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
6 ผอ.กลุ่มลูกเสือ ยุวกาชาด และกิจการนักเรียน นางบุญจันทร์ เครือคำหล่อ 054-236000-1 0835791077 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7 ผอ.หน่วยตรวจสอบภายใน นางวราภรณ์ ฟูสามป๊อก 054-236000-1 0812887364 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
8 ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน นางธิดา มิ่งขวัญ 054-236000-1 0849498473 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
9 ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา นายพีรพงศ์ ดวงแก้ว 054-236000-1 0897487796 054236002 - หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4. สำนักงานส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จ.ลำปาง นายคเชนทร์ มะโนใจ 0 5421 8666 081-7835707 0 5422 663 139 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 รองผู้อำนวยการ น.ส.ทิพวรรณ เตียงธวัช 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 หัวหน้ากลุ่มอำนวยการ น.ส.สีดา จันทร์อินตา 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 หัวกลุ่มตรวจสอบภายใน น.ส.นันท์นภัสร์ ศรีวิเชียร 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมการศึกษานอกระบบ น.ส.จิรภา โทกุล 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และการพัฒนา น.ส.จรรยารัตน์ แก้วปันขันธ์ 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
7 หัวหน้ากลุ่มภาคีเครือข่าย นางปาริชาติ ป้อมไธสง 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
8 หัวหน้ากลุ่มการศึกษาตามอัธยาศัย นางปาริชาติ ป้อมไธสง 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
9 หัวหน้ากลุ่มนิเทศติดตามประเมินผล น.ส.สมพร เอี่ยมสำอางค์ 054-218666 054-228295 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
สนง.คณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
1. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รอง ผอ.สพป.ลำปาง เขต 1 รักษาราชการแทน ผอ.สพป.ลำปาง เขต 1 นายสมเกียรติ ปงจันตา 054335068-9 081-2891811 054335065 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 นายวิบูลย์ ทานุชิต 054-284791 081-4344711 054-281499 376 หมู่ที่3 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
3. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 3
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 3 นายสมบูรณ์ สันชุมภู 054-271214 0898548735 054-271276 359 หมู่ที่1 ถนนวิเชตวัฒนา ตำบลแจ้ห่ม อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง 52120
2 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 3 นายชนินทร์ บุญมี 054-271214 089-5589254 054-271276 359 หมู่ที่1 ถนนวิเชตวัฒนา ตำบลแจ้ห่ม อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง 52120
4. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการ พิทยา ไชยมงคล 054350789 0897199199 054350791 ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ
1. ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัด นางสุรัญจิต วรรณนวล 054228574 0834817389 054228574 128/1 ถนนพระบาท ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
สำนักงานบริหารงานการศึกษานอกโรงเรียน
1. ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาจังหวัดลำปาง นายเจริญศักดิ์ ดีแสน 054-230-855 095-623-9953 054-230-857 193 บ้านเขลางค์ทอง หมู่ที่12 ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
1. สถาบันวิจัยเทคโนโลยีเกษตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการ ผศ.ดร.อรุณ โสตถิกุล 054342553 0877861244 054342551 202 หมู่ที่17 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 รองผู้อำนวยการ ผศ.ดร.ชิติ ศรีตนทิพย์ 054342553 0813869954 054342551 202 หมู่ที่17 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 รองผู้อำนวยการ ผศ.ดร.จิรภา พงษ์จันตา 054342553 - 054342551 202 หมู่ที่17 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา
-ไม่พบข้อมูล-
กระทรวงสาธารณสุข
สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข
1. โรงพยาบาลเกาะคา
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
2. โรงพยาบาลงาว
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
3. โรงพยาบาลแจ้ห่ม
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
4. โรงพยาบาลเถิน
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
5. โรงพยาบาลเมืองปาน
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
6. โรงพยาบาลแม่ทะ
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
7. โรงพยาบาลแม่พริก
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
8. โรงพยาบาลแม่เมาะ
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
9. โรงพยาบาลลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการโรงพยาบาลลำปาง นายธานี ลิ้มทอง 054237400-1111 0818845859 054237444 280 ชั้น 6 อาคารนวมินทรราชประชาภักดี ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร นายอธิษฐาน วงศ์ใหญ่ 054237400-1111 0805033339 054237444 280 ชั้น 6 อาคารนวมินทรราชประชาภักดี ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล หัวหน้ากลุ่มการพยาบาล นางสมพร เลิศวิริยเสถียร 054237400 0812898988 054237444 280 ชั้น 6 อาคารนวมินทรราชประชาภักดี ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ ยังไม่ได้แต่งตั้ง จังหวัดลำปาง
10. โรงพยาบาลวังเหนือ
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
11. โรงพยาบาลสบปราบ
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
12. โรงพยาบาลเสริมงาม
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
13. โรงพยาบาลห้างฉัตร
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
14. วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี นครลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการ นางจรวยพร ทะแกล้วพันธุ์ 054-226254 ต่อ 112 090-3208215 054-225020 268 ถนนป่าขาม ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
15. สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลำปาง นายแพทย์ประเสริฐ กิจสุวรรณรัตน์ 054-227526ต่อ 203 081-4739071 054227524 ถนน3 ป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2 นายแพทย์เชี่ยวชาญ (ด้านเวชกรรมป้องกัน) ปฏิบัติราชการหน้าที่รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลำปาง นายแพทย์วรินทร์เทพ เชื้อสำราญ 054227528ต่อ203 081-7467799 054227524 ถนน3 ป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฎิบัติราชการหน้าที่รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลำปาง นางกุลรัตน์ ไชยพรม 054-227528ต่อ202 0619693635 054-227524 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ ปฎิบัติราชการหน้าที่รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลำปาง นางศรีสอางค์ วรรณกูล 054-227528ต่อ 204 089-5525724 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ ปฎิบัติราชการหน้าที่รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลำปาง นายสุทัน ทาวงศ์มา 054 227527-9 081-1119179 054-227524 ถนน 3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
6 นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป นางอุไร พงษ์นิกร 054-227527-9 089-5607456 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7 นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานทรัพยากรบุคคล นางบุณยาพร อารยวุฒิกุล 054-227527-9 084-0464873 054 227524 3 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
8 นิติกรชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานนิติการ นายเสริม บัวทอง 054-227527-9 089-7474056 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
9 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานประกันสุขภาพ นางธนียา เหลี่ยมพงศาพุทธิ 054-227527-9 081-9600922 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
10 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนายุทธศาสตร์สาธารณสุข นางสมพร กิจสุวรรณรัตน์ 054-296311 091-0677127 054-295101 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
11 นักวิชการสาธารณสุขชำนาญการ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ นางสาวจันทร์ชนก กิตติจันทโรภาส 054-227527-9 088-2687687 054227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
12 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด นางนงคราญ คชรักษา 054-227527-9 089-6368043 054227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
13 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ นางอรนุช ดวงเบี้ย 054-227527-9 081-8831927 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
14 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ นายยงยุทธ์ วงศ์วิชัย 054-227527-9 085-8673590 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
15 เภสัชกรชำนาญการพิเศษ (ด้านเภสัชสาธารณสุข) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข นายไพรัตน์ หริณวรรณ 054-227527-9 091-9623635 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
16 ทันตแพทย์ชำนาญการพิเศษ (ด้านทันตสาธารณสุข) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานทันตสาธารณสุข นางสาวลลนา ถาคำฟู 054-227527-9 086-9110752 054-227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
17 นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่หน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย นายชุมพล กาไวย์ 054-227527-9 086-9113641 054227524 ถนน3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52240
18 นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ (ด้านบริการทางวิชาการ) ปฏิบัติหน้าที่หัวหน้ากลุ่มงานแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก นางวรรณา ดำเนินสวัสดิ์ 054 227527-9 081-8839952 054 227524 3 ถนนป่าขาม 1 ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมอนามัย
1. ศูนย์อนามัยกลุ่มชาติพันธุ์ ชายขอบ และแรงงานข้ามชาติ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยกลุ่มชาติพันธุ์ ชายขอบ และแรงงานข้ามชาติ นางศรีวรรณ ทาวงศ์มา 0 5426 9277 08 5718 8846 0 5433 9042 122 หมู่ที่8 ถนนจามเทวี ตำบลห้างฉัตร อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
กรมควบคุมโรค
1. กลุ่มระบาดวิทยาและข่าวกรอง สำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 1
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้ากลุ่มระบาดวิทยาและข่าวกรอง นางสิริหญิง ทิพศรีราช 054-281027 08-1672-1583 054-281387 377 หมู่ที่2 ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
2. ศูนย์ควบคุมโรคติดต่อนำโดยแมลงที่ 1.2 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าศูนย์ควบคุมโรคติดต่อนำโดยแมลงที่ 1.2 ลำปาง นายเสถียร เพชรแสนอนันต์ 0 5428 1380 081 8830417 0 5428 4348 380 หมู่ที่2 ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
3. ศูนย์โรคเรื้อนที่ 1 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าศูนย์โรคเรื้อนที่ 1 ลำปาง นางขนิษฐา พานทองรักษ์ 054-228180 081-8830373 054-217771 1 ถนนป่าขาม ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4. ศูนย์โรคเรื้อนที่ 1 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หัวหน้าศูนย์โรคเรื้อนที่ 1 ลำปาง นางขนิษฐา พานทองรักษ์ 054-228180 08-1883-0373 054-217771 ถนนป่าขาม ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
กรมการแพทย์
1. โรงพยาบาลมะเร็งลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รองผู้อำนวยการด้านอำนวยการ นางสาวอุมา วันดี 054-335262-8 085-7237676 054-335273 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-เชียงราย ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 รองผู้อำนวยการด้านการแพทย์ นายดลสุข พงษ์นิกร 054-335262-8 086-9119449 054-335273 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-เชียงราย ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 รองผู้อำนวยการด้านการพยาบาล นางสาวกัลยารัตน์ วรรณวงศ์ 054-335262-8 081-7249410 054-335273 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-เชียงราย ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมะเร็งลำปาง 054-335262-8 054-335273 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-เชียงราย ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 หัวหน้ากลุ่มงานรังสีวินิจฉัย นางธันยภัทร พงษ์เลาหพันธุ์ 054-335262-8 081-5944935 054-335273 หมู่ที่12 ถนนลำปาง-เชียงราย ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
กระทรวงอุตสาหกรรม
สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
1. สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อุตสาหกรรมจังหวัดลำปาง นายกิตติศักดิ์ ตันตินรเศรษฐ์ 054-217326 ต่อ 10 092-276-8175 054-227561 252 หมู่ที่8 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
2 หัวหน้าฝ่ายอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่ นายสุรพล มณีวรรณ 054-217326 ต่อ 20 081-9492558 054-227561 252 หมู่ที่8 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
3 หัวหน้าฝ่ายโรงงานอุตสาหกรรม นายเลอศักดิ์ กุลเสถียร 054-217326 ต่อ 31 082-2279578 054-227561 252 หมู่ที่8 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
4 หัวหน้าฝ่ายนโยบายและแผน นางสาวชุลีพร โยธาวุฒิ 054-217326 ต่อ 11 089-8358713 054-227561 252 หมู่ที่8 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
5 หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมอุตสาหกรรม นางสาวศิริพร สุรินทร์ปา 054-217326 ต่อ 41 081-9557995 054-227561 252 หมู่ที่8 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
กรมส่งเสริมอุตสาหกรรม
1. ศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมเซรามิก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาเซรามิกและวัสดุอุตสาหกรรม นายทานทัต ยมเกิด 054281884 - 054281885 424 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ
สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ
1. สำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดลำปาง นางจุรีรัตน์ ใจแข็ง ๐ ๕๔๘๒ ๑๕๗๒ ๐๖๕๑๒๑๘๑๘๗ ๐ ๕๔๘๒ ๑๕๗๒ หมู่ที่1 ถนนวัดม่อนจำศีล ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง ๕๒๐๐๐
สำนักนายกรัฐมนตรี
กรมประชาสัมพันธ์
1. สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย (สวท.) ลำปาง
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
2. สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยเพื่อการศึกษา จ.ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยเพื่อการศึกษา จ.ลำปาง นายพิทยา แสงรัตนา 054-356675 092-2468593 054-536675 224 หมู่ที่2 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลปงยางคก อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
3. สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประชาสัมพันธ์จังหวัดลำปาง นายวีรยุทธ รวดเร็ว 054-265061 092-2468352 092-2468352 ศูนย์ราชการจังหวัดลำปาง ชั้น 3 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4. สำนักพัฒนาเศรษฐกิจและสังคมภาคเหนือ (สพน.)
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
กอ.รมน.ภาค 3 และ กอ.รมน.
1. กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รองผู้อำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดลำปาง(ฝ่ายทหาร) พันเอก สมศักดิ์ เตชะสืบ 054-265038 084-3552413 054-265038 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
สถานศึกษา
รัฐบาล
1. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา ลำปาง ผู้ช่วยศาสตราจารย์มนูญ เมฆอรุณกมล 0 5434 2547-8 ต่อ 204,218 081 9733265 0 5434 2549 200 หมู่ที่17 ถนนพหลโยธิน ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2. มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์ลำปาง
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
3. มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อธิการบดี รศ.ดร.สมเกียรติ สายธนู 054-237399 ต่อ 1007 - 054-237389 119 หมู่ที่9 ถนนลำปาง-แม่ทะ ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4. มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษานอกที่ตั้งลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ดร.ขวัญนภา สุขคร 054-228018 08-5652-3113 054-228017 2 หมู่ที่2 ถนนลำปาง-เชียงใหม่ ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
5. โรงเรียนการศึกษาคนตาบอดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ครูใหญ่โรงเรียนการศึกษาคนตาบอดลำปาง น.ส.ศรุตา ยะกาวิน 054-316395 054-223836 128/1 ถนนสุขสวัสดิ์ 1 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
6. โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนการเขลางค์นคร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนการฯ นายภูริต คันธชุมภู 054-226932 054-222954 249 หมู่ที่12 ถนนเชลางค์นคร อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7. โรงเรียนเถินเทคโนโลยีพณิชยการ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการโรงเรียนเถินเทคโนโลยีฯ นางธัญญธร หมู่วิเศษ 054-292155-6 08-9636-5663 054-292156 192/1 หมู่ที่12 ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง 52160
8. โรงเรียนบ้านปงสนุก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนบ้านปงสนุก นายสมพร นาคพิทักษ์ 054217218 08-1883-0046 054-230062 ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
9. โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย นายสกล ทะแกล้วพันธุ์ 054-227603 0817245164 054-222122 ถนน230 โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย ตำบลลำปางหลวง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
10. โรงเรียนมัธยมวิทยา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ครูใหญ่โรงเรียนมัธยมวิทยา นายสมชาย พงศ์วิลาวัณย์ 054-217930 054-318688 84 หมู่ที่6 ถนนฉัตรไชย ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
11. โรงเรียนลำปางกัลยาณี
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการโรงเรียนลำปางกัลยาณี นายแสวง บุญมากาศ 054227654 0858634500 054224389 224 ถนนพหลโยธิน ตำบลสวนดอก อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
12. โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ฯ นายอดิสรณ์ พวงทอง 054-217128 054-217128 84 หมู่ที่6 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
13. โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนอนุบาลลำปาง นายประยูร เรียนปิงวัง 054-313931 08-1883-6565 054-313931-102 2 ถนนจามเทวี ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
14. วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา นางธีลาพร คงฉิม 054-282266 054-282213 429 หมู่ที่2 ถนนนครสวรรค์-เชียงราย ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
15. วิทยาลัยการอาชีพเถิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 รองผู้อำนวยการ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพเถิน ดร.จันทรา ส่งศรี 054-292701 0 054-293040 147 หมู่ที่1 ถนนเถิน-ทุ่งเสลี่ยม ตำบลแม่ปะ อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง
16. วิทยาลัยเทคนิคลำปาง
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
17. วิทยาลัยเทคโนโลยีและการจัดการ กฟผ.แม่เมาะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.วิทยาลัยเทคโนโลยีและการจัดการฯ นายวิเชียร งามจันทราทิพย์ 054-330737 หมู่ที่11 ตำบลแม่เมาะ อำเภอแม่เมาะ จังหวัดลำปาง 52220
18. วิทยาลัยสารพัดช่างลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างลำปาง นายเจริญ ศิริวงศ์ 054-821567 - 054-821568 551 หมู่ที่1 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
19. วิทยาลัยอาชีวศึกษาลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการวิทยาลัย นายพลฤทธิ์ จินดาหลวง 054217101 0819512430 054223058 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 รองผู้อำนวยการวิทยาลัย นายปณิทัต ลี้จินดา 054217101 0818194696 054223058 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 รองผู้อำนวยการวิทยาลัย นางสาววารี ชีวะเจริญ 054217101 0831013510 054223058 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 รองผู้อำนวยการวิทยาลัย นายคติ ปรีชา 054217101 0846696815 054223058 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 รองผู้อำนวยการวิทยาลัย นายสันต์ ดวงประภา 054217101 0864312108 054223058 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
20. ศูนย์วิทยพัฒนา มสธ.ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.ศูนย์วิทยพัฒนา มสธ.ลป. นายประดิษฐ์ บุดดีจีน 054-829811-4 054-829815 ตำบลปงยางคก อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
เอกชน
1. มหาวิทยาลัยเนชั่น
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อธิการบดี มหาวิทยาลัยเนชั่น ผศ.ดร.พงษ์อินทร์ รักอริยะธรรม 054-265170-6 054-265184 444 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
2. โรงเรียนเคนเน็ตแม็คเคนซี
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนเคนเน็ตแม็คเคนซี นายนเรศน์ สถิตพร 054-224543 344 ถนนเจริญประเทศ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
3. โรงเรียนไตรภพวิทยา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนไตรภพวิทยา นางอรพิน ศรีสวรรค์ 054-217997 08-9023-6298 054-217997 216 ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
4. โรงเรียนประชาวิทย์
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ครูใหญ่โรงเรียนประชาวิทย์ นางสกาวเนตร วังคำหมื่น 054-217506 08-1950-6686 054-310217 274 ถนนฉัตรไชย ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
5. โรงเรียนผดุงวิทย์ (วัดศรีบุญเรือง)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ครูใหญ่โรงเรียนผดุงวิทย์ นางยุพิน ปรีดาพงษ์ 054-318777 08-1568-1020 054-319222 224 ถนนท่าคราวน้อย ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
6. โรงเรียนพินิจวิทยา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนพินิจวิทยา ว่าที่ ร.ต.ชีพสิทธิ์ ฮั่นเกียรติพงษ์ 054-217998 054-231801 102 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
7. โรงเรียนลำปางเทคโนโลยี (Lamp-Tech)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนลำปางเทคโนโลยี ดร.พรสันต์ เลิศวิทยาวิวัฒน์ 054-265112-3 08-6621-6084 054-265114 443 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
8. โรงเรียนลำปางพาณิชยการและเทคโนโลยี (LCCT)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนลำปางพาณิชยการฯ นางพิมพร เทพปินตา 054-352399-401 054-251209 173 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
9. โรงเรียนลำปางวิทยา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ครูใหญ่โรงเรียนลำปางวิทยา นายทวิช ปวีนบำเพ็ญ 054-217378 054-217378 14 ถนนสุเรนทร์ ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
10. โรงเรียนวิชชานารี
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนวิชชานารี ดร.วีณา หาญใจ 054-350811-2 08-1883-7872 054-313168 176 ถนนเจริญประเทศ ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
11. โรงเรียนวิสุทธิวิทยากร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ครูใหญ่โรงเรียนวิสุทธิวิทยากร นายสุทัศน์ ตาแสงสร้อย 054-217526 054-217526 39 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
12. โรงเรียนอนุบาลเบญจมาศ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนอนุบาลเบญจมาศ นางเบญจมาศ พานิชพันธ์ จังหวัดลำปาง
13. โรงเรียนอรุโณทัย
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงเรียนอรุโณทัย ดร.อรวรรณ จันทร์ชลอ 054-318619 054-318620 294 ถนนฉัตรไชย ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
14. โรงเรียนอัสสัมชัญลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อธิการโรงเรียนอัสสัมชัญลำปาง ภราดา ดร.วิศิษฐ์ ศรีวิชัยรัตน์ 054-222337 054-222333 294/1 ถนนฉัตรไชย ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
15. วิทยาลัยอินเตอร์เทคลำปาง (LIT)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 อธิการบดี วิทยาลัยอินเตอร์เทคลำปาง ดร.จักรพันธ์ พรนิมิตร 054-231068-69 054-231066 173/1 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ
อื่นๆ
1. การประปาส่วนภูมิภาค สาขาเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้จัดการการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค อ.เกาะคา นายบุญธรรม ทองศิริชัยโรจน์ จังหวัดลำปาง
2. การประปาส่วนภูมิภาค สาขาเถิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
3. การประปาส่วนภูมิภาค สาขาแม่ขะจาน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
4. การประปาส่วนภูมิภาคสาขาลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้จัดการการประปาส่วนภุมิภาคสาขาลำปาง นายสกลณรงค์ สาลี 054-228173 081-8897423 054-322880 440 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5. การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย (เหมืองแม่เมาะ)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้ช่วยผู้ว่าการผลิตไฟฟ้า 2 นายอมรพันธ์ ลีลาภรณ์ 252000 252008 800 หมู่ที่6 ตำบลแม่เมาะ อำเภอแม่เมาะ จังหวัดลำปาง
2 ผู้ช่วยผู้ว่าการเหมืองแม่เมาะ นายบรรพต ธีระวาส 054-254009 - 054-254185 เลขที่ 801 อาคารที่ทำการเหมืองแม่เมาะ (ชั้น 2) หมู่ที่6 ตำบลแม่เมาะ อำเภอแม่เมาะ จังหวัดลำปาง
6. การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้จัดการการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดลำปาง นายอุดมศักดิ์ หิรัณยตระกูล 054-251251, 054-251252, 054-337191, 054-337192, 05 095-451-0399 054-251055 405 หมู่ที่1 ถนนพหลโยธิน ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
7. การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอำเภอเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
8. คลังปิโตรเลียมลำปาง บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผจก.ส่วนคลังปิโตรเลียมลำปาง นายจักริน จั่นตระกูล 054-217556 054-226048 59 ถนนลำปาง-งาว ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
9. ที่ทำการไปรษณีย์จังหวัดลำปาง
-ไม่พบข้อมูล-
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
10. ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงาน ธ.ก.ส. จังหวัดลำปาง นางจุราพร จันทร์ขาว 054323337 - 054323338 359/9-1 ชั้น 2 ถนนฉัตรไชย ตำบลสวนดอก อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
11. ธนาคารออมสิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 71 ถนนประสานไม ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
12. ธนาคารอาคารสงเคราะห์
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
13. บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
14. ศูนย์ปฏิบัติการสงเคราะห์สวนยางจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
15. สถานีรถไฟลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
16. สถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักสถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ ว่าที่พันตรีอภิชาติ จินดามงคล 054829311 0819515991 054829339 272 หมู่ที่6 ถนนlampang-chiangmai ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
2 หัวหน้าฝ่ายอนุรักษ์ช้าง นายวีระชัย ทัศนภักดิ์ 054829311 0812889377 054829339 272 หมู่ที่6 ถนนลำปาง - เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
3 รักษาการหัวหน้าฝ่ายอำนวยการ นางสาวอรสา แต้สัมฤทธิ์ 054829331 0841640559 054829329 272 หมู่ที่6 ถนนลำปาง - เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
4 ผู้จัดการส่วนอำนวยการ นายวีระชัย ทัศนภักดิ์ 054829300 0812889377 054829339 272 หมู่ที่6 ถนนลำปาง - เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
5 ผู้จัดการส่วนจัดการสิ่งแวดล้อม นางกัลยารัตน์ เหลาโชติ 054829329 0817837161 054829337 272 หมู่ที่6 ถนนลำปาง - เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
6 ผู้จัดการส่วนอนุรักษ์ช้างลำปาง รักษาการผู้จัดการส่วนอนุรักษ์ช้างกระบี่ น.สพ.ทวีโภค อังควานิช 054829331 0622826253 054829331 272 หมู่ที่6 ถนนลำปาง - เชียงใหม่ ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง
7 ผู้จัดการส่วนอำนวยการ นางสาวอรสา แต้สัมฤทธิ์ 054829330 0841640559 054829329 272 หมู่ที่6 ถนนlampang-chiangmai ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
8 ผู้จัดการส่วนการเรียนรู้และประชาสัมพันธ์ นายนวรัตน์ พรหมเทศ 054829322 0896355396 054829334 272 หมู่ที่6 ถนนlampang-chiangmai ตำบลเวียงตาล อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
17. สำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทยจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทยจังหวัดลำปาง นางจงกล ประทีปรัตน์ 054223048 054223048 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 พนักงานบริหารงานทั่วไป 3 นางสาวพิมงาม ปินธรรมมา 054 223 048 054 223 048 หมู่ที่15 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
18. สำนักงานเคหะชุมชนลำปาง (การเคหะแห่งชาติ)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
19. สำนักงานบริการลูกค้า กสท.ลำปาง (CAT)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
20. องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้เขตลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 จังหวัดลำปาง
องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น
อบจ./อบต.
1. องค์การบริหารส่วนจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด ปฏิบัติหน้าที่ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดลำปาง นายทองดี จอมวงศ์ 054237615 08-1882-7612 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
2 รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด นางสุพรรณี สุขสันต์รุ่งเรือง 054237617 08-1724-7675 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
3 หัวหน้าสำนักปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด น.ส.เพ็ญสิริ ไชยวรรณ 054237621 08-1951-1836 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
4 นักบริหารงานทั่วไป รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองกิจการสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัด นางยุวดี กันทาวงศ์ 054237630 0869201904 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
5 ผู้อำนวยการกองแผนและงบประมาณ น.ส.พรรณี การะกัน 054237636 08-3576-4420 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
6 ผู้อำนวยการกองคลัง นางพุดแก้ว พันธุ์สุภา 054237643 08-1681-7203 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
7 ผู้อำนวยการกองช่าง นายอนันต์ ตั้งเจียมศรี 054237651 08-9433-3524 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
8 ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054237659 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
9 หัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายใน นางดวงดาว อานุภาพยรรยง 054237671 08-9950-0880 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
10 หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป นางอาลัย แก้วบุญปัน 054237623 09-3139-3395 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
11 หัวหน้าฝ่ายบริหารงานบุคคล นายชูศักดิ์ ตุ้ยบาง 054237624 08-9853-1641 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
12 หัวหน้าฝ่ายประชาสัมพันธ์ นางอภิสรา บุตสีทา 054237627 08-6114-1818 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
13 หัวหน้าฝ่ายการพาณิชย์และการลงทุน นางราตรี ธงศรี 054237600 ต่อ 1006 08-9560-9115 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
14 หัวหน้าฝ่ายการสาธารณสุข ยังไม่ได้แต่งตั้ง 054237626 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
15 หัวหน้าฝ่ายกิจการสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัด นางยุวดี กันทาวงค์ 054237600 ต่อ 1009 08-6820-1904 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
16 หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมการมีส่วนร่วมของประชาชน นางณัชชา สิทธิไพศาล 054237634 08-9052-5159 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
17 หัวหน้าฝ่ายการประชุม นางสมพร กาไวย์ 054237632 08-6188-9453 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
18 หัวหน้าฝ่ายนโยบายและแผน น.ส.ชุตินันท์ ศรีนุต 054237641 08-1288-1164 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
19 หัวหน้าฝ่ายพัฒนาเศรษฐกิจและสังคม นายปรีชา กันหล้า 054237638 08-9552-4949 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
20 หัวหน้าฝ่ายการบัญชี น.ส.ปัณรสี ตันเกียรติชัย 054237646 08-9855-0791 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
21 เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี รักษาการในตำแหน่ง หัวหน้าฝ่ายการเงิน นางรุ่งระวี แผ่นทอง 054237645 08-9756-3639 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
22 หัวหน้าฝ่ายเร่งรัดและจัดเก็บรายได้ นางอรทัย ศรีพานิช 054237647 08-9560-6262 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
23 หัวหน้าฝ่ายสาธารณภัยและสิ่งแวดล้อม นายเฉลิมพล มิ่งเชื้อ 054237650 08-5711-1357 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
24 หัวหน้าฝ่ายก่อสร้างและซ่อมบำรุง นายวรพงศ์ ยศเรืองศรี 054237656 08-9558-8179 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
25 หัวหน้าฝ่ายการผังเมืองและอาคารสถานที่ นายมนัส แก้วบุญมา 054237655 08-6189-0552 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
26 หัวหน้าฝ่ายบริหารการศึกษา นายบุญส่ง ศรีกอนติ 054237663 08-3324-0584 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง
27 นักวิชาการศึกษา รักษาการในตำแหน่ง หน.ฝ่ายส่งเสริมการศึกษา นายภัทรพงศ์ เถายศ 054237661 09-4795-8866 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
28 รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดลำปาง ยังไม่ได้แต่งตั้ง ตำบลเวียงเหนือ จังหวัดลำปาง
29 นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดลำปาง ยังไม่ได้แต่งตั้ง จังหวัดลำปาง
30 ผู้อำนวยการกองพัสดุและทรัพย์สิน นางวันทนา วิรัชเกษม 054237664 08-9759-3245 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
31 ครู คศ.2 รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนวอแก้ววิทยา นายสิทธิพงศ์ คำบุญชู 054368470 08-1769-5286 054368470 123 หมู่ที่4 ตำบลวอแก้ว อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง 52190
32 หัวหน้าฝ่ายพัสดุ นางกนกพรรณ นันตาวัง 054237667 09-9598-9137 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
33 หัวหน้าฝ่ายทรัพย์สิน นางประนอม จันทร์วงศ์ 054237669 09-1634-4158 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
34 หัวหน้าฝ่ายวิชาการพัสดุและประมวลผล นางนิตยา สายอุปราช 054237668 08-1024-3528 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
35 หัวหน้าฝ่ายสำรวจและออกแบบ น.ส.จิรพรรณ ศรีนวลฟูต๊ะ 054237600 ต่อ 1018 08-1595-3513 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
36 นักวิเคราะห์นโยบายและแผน รักษาการในตำแหน่ง หัวหน้าฝ่ายงบประมาณ นายสุทิตย์ มงคลคลี 054237637 08-4378-4317 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
37 นิติกร รักษาการในตำแหน่ง หัวหน้าฝ่ายนิติการ นายไกรเชษฐ์ ทองบุตร 054237615 08-1992-3904 054237697 621 หมู่ที่2 ถนนพหลโยธิน ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
เทศบาลฯ
1. เทศบาลตำบลเกาะคา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เกาะคา น.ส.เพ็ญภัค รัตนคำฟู จังหวัดลำปาง
2. เทศบาลตำบลเกาะคาแม่ยาว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เกาะคาแม่ยาว นายเมือง พรหมอย่า จังหวัดลำปาง
3. เทศบาลตำบลแจ้ห่ม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.แจ้ห่ม นางประภาศรี พยัคบุตร 054-271001 08-6048-6668 054-271001 539 หมู่ที่1 ตำบลแจ้ห่ม อำเภอแจ้ห่ม จังหวัดลำปาง
4. เทศบาลตำบลต้นธงชัย
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ต้นธงชัย นายเสริมศักดิ์ เขียวคำ จังหวัดลำปาง
5. เทศบาลตำบลเถินบุรี
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เถินบุรี นายณัฐวุฒิ ไชยถาวรสิทธิ์ จังหวัดลำปาง
6. เทศบาลตำบลท่าผา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ท่าผา นายสมยศ สาปคำ จังหวัดลำปาง
7. เทศบาลตำบลทุ่งงาม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ทุ่งงาม นายเอกพงษ์ วงค์เรือง จังหวัดลำปาง
8. เทศบาลตำบลทุ่งผึ้ง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ทุ่งผึ้ง นายถวิล กุญชร จังหวัดลำปาง
9. เทศบาลตำบลนาแก้ว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.นาแก้ว นายกฤษฎา แสงแก้ว จังหวัดลำปาง
10. เทศบาลตำบลนาครัว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปลัดเทศบาล ต.นาครัว นายสุภชัย วงศ์พิชัย จังหวัดลำปาง
11. เทศบาลตำบลน้ำโจ้
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.น้ำโจ้ นายเสริม สูรยกานต์กูล จังหวัดลำปาง
12. เทศบาลตำบลบ่อแฮ้ว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.บ่อแฮ้ว นายสมพร วะเท จังหวัดลำปาง
13. เทศบาลตำบลบ้านสา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.บ้านสา นายวีระพันธ์ ขยันดี จังหวัดลำปาง
14. เทศบาลตำบลบ้านใหม่
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.บ้านใหม่ นายบุญส่ง เชื้อเขียว จังหวัดลำปาง
15. เทศบาลตำบลปงยางคก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ปงยางคก นายย้าย ฮาวคำฟู จังหวัดลำปาง
16. เทศบาลตำบลป่าตันนาครัว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ป่าตันนาครัว นายสุพจน์ ศรีแกวงศ์ จังหวัดลำปาง
17. เทศบาลตำบลพระบาทวังตวง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.พระบาทวังตวง นายผจญ ธิลือชัย จังหวัดลำปาง
18. เทศบาลตำบลเมืองปาน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เมืองปาน นายศรีทน นิวันติ จังหวัดลำปาง
19. เทศบาลตำบลเมืองยาว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เมืองยาว นายพิเดช สุนันตา จังหวัดลำปาง
20. เทศบาลตำบลแม่ทะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.แม่ทะ จ.ส.ต.ชาติชาย สาคร จังหวัดลำปาง
21. เทศบาลตำบลแม่ปุ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.แม่ปุ นายณรงค์ เตชะวงศ์ จังหวัดลำปาง
22. เทศบาลตำบลแม่พริก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.แม่พริก นายบัณฑิต สิงห์ใจมา จังหวัดลำปาง
23. เทศบาลตำบลแม่มอก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.แม่มอก นายสุบิน ทาธิยะ จังหวัดลำปาง
24. เทศบาลตำบลแม่เมาะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.แม่เมาะ นางธยานี ศรีโรจนกุล จังหวัดลำปาง
25. เทศบาลตำบลลำปางหลวง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ลำปางหลวง นายอดุลย์ กันธิดา จังหวัดลำปาง
26. เทศบาลตำบลวังพร้าว
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.วังพร้าว นางจันทร์ฉาย สุภากาวี จังหวัดลำปาง
27. เทศบาลตำบลวังเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.วังเหนือ นายอุทัย สินพิมลบูรณ์ จังหวัดลำปาง
28. เทศบาลตำบลเวียงมอก
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เวียงมอก นายภูมิภัทร วงศ์เขื่อนแก้ว จังหวัดลำปาง
29. เทศบาลตำบลศาลา
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ศาลา นายบุญธรรม พรหมปลูก จังหวัดลำปาง
30. เทศบาลตำบลสบปราบ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.สบปราบ นายสมชาย บุญยืน จังหวัดลำปาง
31. เทศบาลตำบลสิริราช
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.สิริราช นายศักดิ์วิทยา ใบจันทร์ จังหวัดลำปาง
32. เทศบาลตำบลเสริมงาม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เสริมงาม นายชัยยา ลาดปาละ จังหวัดลำปาง
33. เทศบาลตำบลเสริมซ้าย
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.เสริมซ้าย นายสมพร ไชยเมืองชื่น ตำบลเวียงเหนือ จังหวัดลำปาง
34. เทศบาลตำบลหลวงใต้
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.หลวงใต้ นายดุสิต คำวิชัย จังหวัดลำปาง
35. เทศบาลตำบลหลวงเหนือ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.หลวงเหนือ นายณรงค์ เครือระยา จังหวัดลำปาง
36. เทศบาลตำบลห้างฉัตรแม่ตาล
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ห้างฉัตรแม่ตาล นางอำไพ อวนศรี จังหวัดลำปาง
37. เทศบาลตำบลห้างฉัตร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ห้างฉัตร นายจรัญ วงศ์สวัสดิ์ จังหวัดลำปาง
38. เทศบาลตำบลไหล่หิน
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรี ต.ไหล่หิน นายธนนนท์ เชียงพรหม จังหวัดลำปาง
39. เทศบาลนครลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรีนครลำปาง นายกิตติภูมิ นามวงค์ 0 5423 7265 0897559796 0 5423 7264 - ถนนฉัตรไชย ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
40. เทศบาลเมืองเขลางค์นคร
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง 054-225967 ต่อ 112 081-9519125 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร นายจำเนียร พรหมเพชร 054-225967 ต่อ 111 083-5652595 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 ่รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร นายธาราเงิน จันทร์คำ 054-225967 ต่อ 123 081-7966046 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
4 รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร นายประดิษฐ์ เสริมสุข 054-225967 ต่อ 110 081-4681422 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
5 เลขานุการนายกเทศมนตรีฯ นายบุญเรือน เครือวิยะ 054-225967 ต่อ 081-7242042 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
6 ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีฯ นายบุญส่ง ทิวงค์ษา 054-225967 081-3661614 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
7 ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีฯ นายจุติพงศ์ ไชยเชียงของ 054-225967 082-1878493 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
8 รองปลัดเทศบาล ( รักษาราชการแทนปลัดเทศบาล) นายประสงค์ เรือนสอน 054-225967 ต่อ 117 081-9617827 054-225967 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
9 รองปลัดเทศบาลฯ นายจงพิสุทธิ์ สุขปติฏฐิตา 054-225967 081-1114245 054-225697 72 ถนนบุญโยง ตำบลเวียงเหนือ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
41. เทศบาลเมืองพิชัย
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเทศมนตรีเมืองพิชัย นายบุญส่ง สมพงษ์ 054-335538 081-7645410 054-335538 999 หมู่ที่14 ถนนลำปาง-งาว ตำบลพิชัย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
42. เทศบาลเมืองล้อมแรด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีเมืองล้อมแรด นายนรินทร์ ห่วงไธสง 054291520 0847410880 054291520 หมู่ที่3 ถนนเถินบุรี ตำบลล้อมแรด อำเภอเถิน จังหวัดลำปาง
องค์กรภาคเอกชน
อื่นๆ
1. กองทุนพัฒนาไฟฟ้าโรงไฟฟ้าแม่เมาะ
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.สนง.คณะกรรมการกำกับกิจการ นายพร้อมพงษ์ วงศ์มณีนิล 054-266220 054-266220 จังหวัดลำปาง
2. ชมรมธนาคารจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานชมรมธนาคารจังหวัดลำปาง นายกำจัด ศรีธัญรัตน์ 054-230450 054-230451 จังหวัดลำปาง
3. บริษัท ปูนซิเมนต์ไทย (ลำปาง) จำกัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 กรรมการ ผจก.บริษัทปูนซิเมนต์ไทย นายสุรชัย นิ่มละออ จังหวัดลำปาง
4. โรงพยาบาลเขลางค์นคร-ราม
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผอ.โรงพยาบาลเขลางค์นคร-ราม นายวัฒนา วานิชสุขสมบัติ จังหวัดลำปาง
5. สภาเครือข่ายองค์กรชุมชนจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานสภาเครือข่ายองค์กรชุมชนฯ นายสามารถ พุทธา จังหวัดลำปาง
6. สภาวัฒนธรรมจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานสภาวัฒนธรรมจังหวัดลำปาง นายอุดมศักดิ์ ศักดิ์มั่นวงศ์ จังหวัดลำปาง
7. สภาอุตสาหกรรมจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานสภาอุตสาหกรรมจังหวัดลำปาง นายกิติศักดิ์ สินวนาทรัพย์ 054-265079 081-8261569 054-265080 ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
8. สภาอุตสาหกรรมท่องเที่ยวจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานสภาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว นายธนา แก้วนิล ตำบลเวียงเหนือ จังหวัดลำปาง
9. สมาคมเครื่องปั้นดินเผาจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสมาคมเครื่องปั้นดินเผาจังหวัด นายต่อศักดิ์ ประคำทอง 054226300 0953408062/0864299522 054226300 277 ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ลำปาง-งาว ตำบลสวนดอก อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
10. สมาคมท่องเที่ยวนครลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสมาคมท่องเที่ยวนครลำปาง นายประยูร แก้วเดียว 082-3902449 054-323105 054-323105 290/16 ถนนพหลโยธิน ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
11. สมาคมนิสิตเก่าจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสมาคมนิสิตเก่าจุฬาฯ ลำปาง นายพลฤทธิ์ เศรษฐกำเนิด จังหวัดลำปาง
12. สมาคมผู้ประกอบการเหมืองแร่เพื่ออุตสาหกรรมจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสมาคมผู้ประกอบการเหมืองแร่ นายชัชวาลย์ กิตติโรจนา จังหวัดลำปาง
13. สมาคมรถม้าจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสมาคมรถม้าจังหวัด นายอัครินทร์ พิชญกุล จังหวัดลำปาง
14. สมาคมส่งเสริมผู้ประกอบการวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมไทย สาขาลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานสมาคมส่งเสริมผู้ประกอบการ นายต่อศักดิ์ ประคำทอง จังหวัดลำปาง
15. สมาคมสตรีนครลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสมาคมสตรีนครลำปาง นางอัญชลี อินทร์อุดม จังหวัดลำปาง
16. สมาคมสตรีนักธุรกิจและวิชาชีพแห่งประเทศไทย-ลำปาง (สธวท.)
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสมาคมสตรีฯ (สธวท-ลำปาง) นางนพวรรณ ธนะสุวัตถิ์ จังหวัดลำปาง
17. สมาพันธ์ SME ไทย จังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานสมาพันธ์ SME ไทย จังหวัดลำปาง นางสุรภา ศรีสัปปุริส - 086-6547135 - 48/35 ถนนมนตรี ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
18. สโมสรโรตารีลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสโมสรโรตารีลำปาง นายบุญคุ้ม บุญญโสภัต จังหวัดลำปาง
19. สโมสรไลออนส์ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกสโมสรไลออนส์ลำปาง นางละมัย บุญยง จังหวัดลำปาง
20. สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 นายกเหล่ากาชาดจังหวัดลำปาง นางศิรินุช สวาสดิ์ธรรม 054-217758 054-217758 จวนผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง ถนนทิพย์ช้าง ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
2 รองนายกเหล่ากาชาดจังหวัดลำปาง นางวิไลวรรณ นิมมานพัชรินทร์ 054-217758 054-217758 จวนผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง ถนนทิพย์ช้าง ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
3 รองนายกเหล่ากาชาดจังหวัดลำปาง นางสิญาภรณ์ บุรินทราพันธุ์ 054-217758 054-217758 จวนผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง ถนนทิพย์ช้าง ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
21. หอการค้าจังหวัด
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ประธานหอการค้าจังหวัด นายชูฤทธิ์ อันนารา จังหวัดลำปาง
องค์กรอิสระ / หน่วยงานพิเศษ
สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง
1. สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการการเลือกตั้งประจำจังหวัดลำปาง นายฐิติพล ทศรฐ 054820090 - 054820090 999/5 ศูนย์ราชการจังหวัดลำปาง ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ
1. สำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดลำปาง นายศาตปัญญ์ สีดานนท์ 054221347-9 - 054221349 อาคารศาลาประชาคมจังหวัดลำปาง ถนนบุญวาทย์ ตำบลหัวเวียง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
ทรัพย์สินส่วนพระมหากษัตริย์
1. สำนักงานทรัพย์สินส่วนพระมหากษัตริย์
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หน.สนง.ทรัพย์สินส่วนพระมหากษัตริย์ นางวาสนา ธิสิงห์ จังหวัดลำปาง
สำนักงานตรวจเงินแผ่นดิน
1. สำนักตรวจสอบพิเศษภาค 9
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักตรวจสอบพิเศษภาค 9 รักษาราชการแทน ผู้ตรวจเงินแผ่นดิน (ภาค 9) นายบุญทิน อุดมบุตร หมู่ที่2 ตำบลศาลา อำเภอเกาะคา จังหวัดลำปาง 52130
ธนาคารพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมแห่งประเทศไทย
1. ธนาคารพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมแห่งประเทศไทย ศูนย์ธุรกิจลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้จัดการธนาคารพัฒนาวิสาหกิจฯ นายกำจัด ศรีธัญรัตน์ จังหวัดลำปาง
สำนักงานคณะกรรมการกิจการโทรคมนาคมแห่งชาติ (กทช.)
-ไม่พบข้อมูล-
สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร
1. สำนักงานกองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรกร สาขาจังหวัดลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 หน.สนง.กองทุนฟื้นฟูและพัฒนาเกษตรฯ นางพรสวรรค์ สมาน 054-265054 08-2790-3291 054-265054 ตำบลเวียงเหนือ จังหวัดลำปาง
สำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (คปภ.)
1. สำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย (คปภ.) จ.ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการสำนักงาน คปภ.จังหวัดลำปาง นายชาตรี เขมะชาติ 054-265064-5 081-1748971 054-265065 ชั้น 2 ถนนวชิราวุธดำเนิน ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52000
อื่นๆ
1. สำนักงาน กสทช. เขต 3 ลำปาง
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการ นายกฤตธิพัฒน์ กลขุนทด 054313921 0937629689 054313923 248 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
2. สำนักงาน กสทช. ภาค 3
ลำดับ ตำแหน่ง ชื่อ-นามสกุล โทรศัพท์ มือถือ/บ้านพัก โทรสาร ที่ตั้งสำนักงาน
1 ผู้อำนวยการ สำนักงาน กสทช. ภาค 3 นายฉลาด อาสายุทธ์ 054 312206 054 312208 248/16 หมู่ที่12 ถนนจามเทวี ตำบลบ่อแฮ้ว อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100